Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีภาพเกมระหว่าง9800gtx+ กับ hd 4850 ช่วยลงที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีภาพเกมระหว่าง9800gtx+ กับ hd 4850 ช่วยลงที

ใครมีภาพเกมระหว่างกาดจอ 9800gtx+ กับ hd 4850 ช่วยลงที
    อยากรู้ตัวไหนสวยกว่ากันคับ

HD4850 ครับ เรื่องความสวยงาม สดใสของ Pictures และ Motion Pictures

sigpic

Comment

มาดู

Comment

ซักพักงานเข้า อิอิ
        เป็นไปได้ เปรียบเทียบระหว่างจอต่อจอดีกว่าครับ แคปภาพมามันไม่ต่างกันมาก
        Last edited by IX; 14 Aug 2008, 13:26:34.

Comment

แวะมาดู อิอิ

Comment

เกมไรละครับ
            ผมว่าสีแดงน่าจะกินพวก ความเข้มกับตอนเบลอๆนะ ถ้าใสปิ้งชัดเจนแจ่มแจ้งนี่เขียวนำ
            สองความรู้สึกอะนะ สวยคนละแบบ

Comment

รอมวย เอ๊ย รอดู

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
                เกมไรละครับ
                ผมว่าสีแดงน่าจะกินพวก ความเข้มกับตอนเบลอๆนะ ถ้าใสปิ้งชัดเจนแจ่มแจ้งนี่เขียวนำ
                สองความรู้สึกอะนะ สวยคนละแบบ
                แบบนั้นนั่นแหละครับ ในเรื่องของแสงเงา ATI สมจริงกว่า แต่ถ้าเรื่องของความ clear นี่ nVIDIA ดีกว่า แล้วแต่ชอบมากกว่าครับ แต่สีนี่ต้องไปปรับเอานะ ถ้าใช้ default โคตรจืดครับขอบอกหุๆ

Comment

รอดู......

Comment

แล้วแต่ความสามารถ ของ ชิฟ บางที ปรับขึ้นก้ไม่เห็นแตก ต่างจาก ดีฟอลเลย

Comment

ยืนยันนอนยัน ว่า 4850 ทำไดดีกว่าในเรื่องแสงสีครับ 9800GTX+ ทำได้ดีกว่าในเรื่องรายละเอียดเล็กๆน้อยๆครบถ้วนกว่า คมชัดกว่า ก็แล้วแต่ชอบอ่ะครับ ต่อให้ปรับสีในไดรเวอร์ nvidia ก็ยังสู้ ATI ไม่ได้อยู่ดี (ปรับไปมันก็ดูหลอกๆตาอ่ะครับ)

Comment

ใส่เสื้อเกราะก่อนดีกว่า กลัวโดนลูกหลง

Comment

อยากรู้เหมือนกัน เห้นมาหลายกระทู้แระ แต่ยังไม่ฟันธงซะที

Comment

ถ้าคุณมีเนตรสังสาระ พร้อมกับเปิดเนตรกระจกเงาหมื่นบุปผาได้ อาจจะแยกแยะออก สนใจที่เฟรมเรตดีกว่า ภาพมันไม่ต่างกันจนรู้สึกได้หรอก ลองมาแล้วทั้งสองตัว เป็นผมเลือก 4850 ซิ้งค์ Zalman ดีสุด แรง เร็ว เย็น

Comment

ผมเซฟด้วย Fraps มา เป็น PNGพอ เปลี่ยนกลับ jpg คุณภาพเสียไปเลย

อันนี้ aa 4x mod ultra high

16xq 1280*1024 ยังหามุมไม่ได้
                              Last edited by acquiesce; 14 Aug 2008, 17:45:30.

Comment

Working...
                              X