Announcement

Collapse
No announcement yet.

เย้!!ในที่สุดผมก็เปนสมาชิคAMDซะที^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เย้!!ในที่สุดผมก็เปนสมาชิคAMDซะที^^

ไปซื้อคอมมาหม่าย นี่งายสเป๊กผม

CPU>>AMD Althon64 X2 5000+ Dual-Core Processor
    M/B>>MSI K9N SLI Platinum
    RAm>>1 GByte DDR2 Twin2X
    VGA>>WinFast PX7300 GT
    Power Supply>>ASUS Atlas SERIES
    HDD>>160/7200 SATA II 8mb5y

ดีมะดียังไงแนะนำด้วยนะคับ ที่จะเพิ่มเติมคือVGAใส่อีกตัวเพิ่มท่อแล้วก็เพิ่มRAM เปน2g TWINงับ

จะซื้อมาทำงานด้านไหนครับ ถ้าเล่นเกมส์บอกได้คำเดียวว่าไม่คุ้มครับ

Comment

ผมว่าเอาเงินที่ซื้อ x2 5000+ มาซื้อการ์ดจอดีกว่าครับ

Comment

รู้สึกcpuจะเกินหน้าเกินตาอุปกรณ์อื่นๆไปหน่อย ^^"

Comment

5000+ โอ้แม่เจ้า.......

Comment

ก็ทำด้านกราฟฟิค เขียนแบบAutocad แระก็เกมส์ ละคับ

Comment

แจ่มครับ ซื้อมาแล้วใช่มั้ยครับเนี่ย ถ้าจัดเฉยๆผมว่าลดจาก5000+
              มาเป็น4400+ หรือ 4800+ ก็ได้ครับ แล้วก็เอาไปอัดเป็น GF7900GS ดีกว่า

Comment

ซื้อมาแล้วอะคับ

Comment

Originally posted by Scorpionz- View Post
                  ซื้อมาแล้วอะคับ
                  ถ้าโพสสเปกก่อนซื้อ ก็สบายไปแล้วครับ
                  อย่างที่ข้างบนว่าล่ะครับ เอา 7900GS หรือ X1950Pro ไปเลย แล้วค่อยลดสเปก CPU เอา

Comment

ซื้อมาแล้วก็ใช้ไปเลยครับ ไม่ต้องไปซีเรียสมากมาย แจ่มดีแล้วล่ะ
                    ผมยังอยากได้มั่งเลย แต่ตอนนี้รอ G8 รุ่นกลางๆดีกว่า อิอิ

Comment

ชอบกันจริงๆ

ความถี่ CPU เอากันจัง นะ

เหอะๆๆๆ

Comment

เอา5000+มาให้ผมใช้ดีกว่าครับ แล้วท่านก็ไปสอย7900GS อิอิ

Comment

แรงจังครับ CPU

Comment

Working...
                          X