Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น cold fear มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น cold fear มั่งครับ

ใช้จอยหรือคีบอดกันอ่ะคับ
    แบบว่ามันบังคับแปลกๆแฮะ

ชอบกดคลิกขวาอ่ะ มุมมองเหมือน re4 อ่ะ สวยดี
    แต่มันโคลงเคลงๆ ปวดหั๊ว ปวดหัว บนเรืออ่ะ
    บังเอิญเจอแผ่นตอนไปบ้านเพื่อน เพิ่งรู้จักนะเนี่ย

สยองดี แจ๋วจิง ลองดิ

เล่นจนเรือเราระเบิดแล้วมันหยุดโคลงเคลงอ่ะครับ กว่าจะถึงตอนนั้นก็แทบอ้วกไปเหมือนกัน = = เล่นเกินครึ่งชั่วโมงนี่หัวหมุนแน่ๆครับ แค่คิดก็ปวดหัวเลยแล้วเนี่ยเหอะๆๆๆ

Comment

เข้าไปในเรือก็หายโคลงเคลงครับ ผมเล่นไปถึงบอสตัวสุดท้าย
      ยิงจนลูกกระสุนหมดไปหลายกระบอก มันก็ยังไม่ตาย
      ใครเล่นจบแล้ว ขอวิธีจัดการมันหน่อยครับ

Comment

เวลาบอสวิ่งมา มันจะง้างแขนขี้น ให้เล็งยิงที่แขนมันครับ มันจะสะดุด เวลามันสะดุดให้ยิงที่หัวจะแรงกว่าปกติ
        ผมมีวิธีดีกว่านั้นลองทำดูนะครับ ตอนมันวิ่งง้างแขนเข้ามาให้คุณเปลี่ยนปืนลูกซองก่อน พอวิ่งเข้ามาใกล้ให้คุณวิ่งสวนเข้าไปเลยครับ ตัวคุณจะลอดเข้าระหว่างขามันพอดี ไปอยู่ข้างหลังมันครับ ยิงลูกซองอัดหัวเลยครับ ส่วนมากมันจับคุณขึ้นมา กดรัวเมาท์เวลาที่มันจับเลยครับ คุณได้ยิงลูกซองอัดหน้ามันเลย หุ หุ สุดแรงครับ เล่นแบบง่าย 3 ทีจอด
        แบบกลาง 4-5 ที ก็จอดครับ (แบบยากไม่รู้ครับเบื่อก่อน)

Comment

เล่นจบแค่รอบเดียว เล่นระดับยาก ไม่อยากกลับไปเล่นอีก ไม่ใช่ว่ากลัว แต่รู้สึกว่าเล่นเกดมนี้แล้วเสียเวลาฉากจบอะไรทุกๆอย่างตามสไตล์หนังซอมบี้แนงวิทย์โหลๆ เลยไม่ชอบ อีกอย่างง่ายเกินไป

Comment

เมาเรือ เล่นแล้วจาอ๊วก โหลดมาเล่นเซ็งเป็ด =_='' ลงเรือไปถึงแท่นเจาะน้ำมัน มึน ยังค้างคาจนบัดเดี๋ยวนี้ หะ หะ

Comment

Working...
            X