Announcement

Collapse
No announcement yet.

Fizila ที่โหลดกับ โคโล ครับ คือว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Fizila ที่โหลดกับ โคโล ครับ คือว่า

Fizila ที่โหลดกับ โคโล ครับ คือว่า

ผมโหลดที่ทำงาน ได้ประมาณ 1 อาทิตย์
    หลังจากนั้น แล้วโดนบล๊อกครับ แก้ยังไงเหรอ

ถ้าที่ทำงานบล็อกก็ต้องให้เจ้าหน้าที่ IT เขาปลดอ่ะครับ....เพราะของผมก็เป็น บล็อกหมดทั้ง Flatget , WebUi และ Fizila วิธีแก้ยังมืด 8 ด้าน เดี๋ยวรอดูท่านอื่นที่แก้ได้มาตอบก็แล้วกันครับอยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

โหลดของส่วนตัวก็น่าจะใช้เน็ตส่วนตัวนะคับ

Comment

Originally posted by venus View Post
        โหลดของส่วนตัวก็น่าจะใช้เน็ตส่วนตัวนะคับ
        ไม่ใช่ของส่วนตัวครับ...เพราะเมื่อโหลดมาแล้ว...ก็ไรท์แจกทู๊ก...คน

Comment

ก็ใช้ colo ผ่าน port 80 สิครับรับรองบล็อคไม่ได้แน่

Comment

แล้วจะใช้ port ยังไงครับ ต้องแจ้งใครครับ

Originally posted by tonpai753 View Post
            ก็ใช้ colo ผ่าน port 80 สิครับรับรองบล็อคไม่ได้แน่
            แล้วจะใช้ port ยังไงครับ ต้องแจ้งใครครับ

Comment

Working...
            X