Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lian-Li club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาช่วยดันให้ Lian li club คึกคักคับ

กับของเดิม ๆ ไม่ีมีของแต่ง เพราะนอนหลับยากครับ ถ้ามีแสงไฟมากวนเวลานอน

Last edited by bank09; 27 May 2009, 12:38:16.

Comment

• Lian-Li สวยจริงๆครับ

Comment

• ดันไป

Comment

• สุดยอดกันทั้งนั้นเลยครับ ของผม Lian-Li Lancool K62

กำลังจะซื้อ i5 ครับผมเดียวจะเอารูปมาลง 555+

Comment

• เศส Lian-Li Lancool K62

จัดสายไม่ค่อยสวยนะคับ

ติดชมได้นะคับ

Comment

• สวยๆ กันทั้งนั้นเลยเดียวเอามา Show มั่งดีกว่า กล้องพังอยู่แง่ๆ

Comment

• up

Comment

• Lian li นี่แหละมันที่สุดแล้ว(ในความรู้สึกผมนะ อิอิ)

ถ้าเลือกตัวถูกใจได้แต่แรกก็ใช้ยาวไปเลย สน๊ง สนิม ไม่ต้องไปกังวลอีก

หมองนิด หม่นหน่อย เอามาลูบมาขัดก็แวววับเหมือนเดิม

กิเลสแท้ กระทู้นี้

กำลังมองหารุ่นรูปทรงถูกใจอยู่ คิดว่าจะลงทุนครั้งมโหราฬ กับเคสสักตัว คงได้มาเป็นชาวแก๊งค์นะครับ

ตอนนี้ขอแอบเก็บข้อมูล(ลอกการบ้าน)ไปก่อน ฮา

Comment

• Originally posted by pann View Post
                    Lian li นี่แหละมันที่สุดแล้ว(ในความรู้สึกผมนะ อิอิ)

ถ้าเลือกตัวถูกใจได้แต่แรกก็ใช้ยาวไปเลย สน๊ง สนิม ไม่ต้องไปกังวลอีก

หมองนิด หม่นหน่อย เอามาลูบมาขัดก็แวววับเหมือนเดิม

กิเลสแท้ กระทู้นี้

กำลังมองหารุ่นรูปทรงถูกใจอยู่ คิดว่าจะลงทุนครั้งมโหราฬ กับเคสสักตัว คงได้มาเป็นชาวแก๊งค์นะครับ

ตอนนี้ขอแอบเก็บข้อมูล(ลอกการบ้าน)ไปก่อน ฮา
                    ว้าวพี่พาน ซื้อเลยครับ ถูกแล้วอย่างที่พี่พูด ซื้อตัวเดียวยาวๆไปเลย

Comment

• ขอให้รุ่นเล็กของ Lian-Li อยู่ด้วยซักที่นะครับ

อันนี้เครื่องทำงานไม่เอาแรงมาก(แรงพอประมาณ บัสแรม 1800 CL8 อิอิ)

sigpic
                      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                      งดแรงชั่วคราว

Comment

• Originally posted by Coreแข็งDuo View Post
                        ว้าวพี่พาน ซื้อเลยครับ ถูกแล้วอย่างที่พี่พูด ซื้อตัวเดียวยาวๆไปเลย
                        นิ่งครับนิ่ง ใจเย็นๆ (กองส่งเสริมมาอีกแล้ว)

มองไปข้างหน้าเห็นแต่ โรคทรัพย์จาง "โครงการคอมเพื่อพาน" มันคงผลาญไปอีกหลายอัฐ พอดู เอิ๊กๆ

Comment

• มันมี LIAN-LI ที่กว้าง เท่า HAF แต่ราคาไม่เกิน 4800 มั้ยอ่ะ ... ฝัน ๆ ๆ

หรือว่ามีแต่ 7000+

Comment

• Originally posted by converseboy View Post
                            มันมี LIAN-LI ที่กว้าง เท่า HAF แต่ราคาไม่เกิน 4800 มั้ยอ่ะ ... ฝัน ๆ ๆ

หรือว่ามีแต่ 7000+
                            Lancool
                            sigpic
                            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                            งดแรงชั่วคราว

Comment

• มาแล้วๆ

Comment

• โอ๊ท เบื่อซิ้งเดิมเมื่อไรบอกนะเอามาเเลกกันใช้ดู

Comment

Working...
                                X