Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมหน่อยครับ ผมโดนไวรัส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมหน่อยครับ ผมโดนไวรัส

ช่วยผมหน่อยครับ ผมโดนไวรัส เป็นปอปอัพอะครับ htt://ads.k8l.info มันกดปิดไม่ได้อะครับ ผมต้องกด End Task ใน Windows Task Manager ครับ มันถึงจะปิดได้ อาการที่ปรากฎ ในตอนนี้คือ มันจะเป็น ป็อปอัพ เด้งขึ้นมาตลอดเวลาไม่ว่า ปิดหรือเปิดเน๊ต เป็นที่น่ารำคาญใจเป้นอย่างมาก อยากได้โปรแกรมจัดการเจ้าตัวนี้หน่อยครับ หรือวิธีไหนก็ได้ครับขอให้จัดการเจ้าปอปอัพนี้ได้เป็นพอครับ ขอบพระคุณมากครับ

AD-Aware ฟรีแวร์หาใน Google ครับเยอะแยะ

Comment

ใช้ AD-Aware อยู่ครับ ไม่หายครับ ขอบคุณครับ

Comment

แนะนำ AntiVir ของ ฟรี และ ดี

วิธีเซ็ด ร่มแดง แรงแซงโค้ง
        ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
        ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
        ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
        sigpic

Comment

ขอบคุณครับท่าน

Comment

Working...
          X