Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอLCD17นิ้ว ตัวไหนเหมาะสมเลือกให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอLCD17นิ้ว ตัวไหนเหมาะสมเลือกให้ทีครับ

คือตอนเเรกเล็งxfx8800gt อะครับ เเล้วตอนนี้เห็นว่ามี9800gtx+ออกใหม่
    เลยจะถามว่าจอเเค่17นิ้วมันต่างกันมากไหมครับระหว่างสองตัวนี้ (เอามาเล่นเกมส์ครับ)
    ขอบคุณครับ

ช่วยหน่อยคร้าบพี่น้อง

Comment

ชอบ samsung งับ

Comment

ไม่ต่างแต่ถ้าความระเอียดสูงกว่านี้มีต่าง

Comment

ขาย samsung รุ่น 740b 7000:1 ซื้อมาใช้ไม่ถึงป ี 3800 เอาไหมคับ

Comment

ไม่ต่างครับ 19 นิ้ว ขึ้นไปเริ่มเห็นล่ะ

Comment

Working...
            X