Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับ Bluetooth

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับ Bluetooth

ตอนนี่ต้องการต่อโทรศัพท์มือถือกับโน๊ตบุคค่ะเลยสงสัยว่าต้องซื้อ Bluetooth แบบไหนค่ะ มือถือลองรับ Bluetooth 2.0 ,EDGE, GPRS Class 10 ค่ะแน่ะนนำทีน่ะค่ะจะต่อ internet น่ะค่ะ.............ขอบคุงค่ะ

ผมใช้ Billionton (จำรุ่นไม่ได้) ตัวสีน้ำเงินใสๆ มีเสาไว้ให้หักเล่นครับ ใช้มา 2 ปีกว่าละ ตัว Bluetooth Work ดี แต่ GPRS บ้านเราห่วย Speed ช้า .... หน้าจอขึ้นให้ดีใจ Connect 400 กว่า K (เร็วกว่า ADSL อีก) แต่เอาเข้าจิิงๆ นั่งรอ web จนหลับเลย dial up modem 56k ยังเร็วกว่าเลย .... GPRS ค่ายไหนไม่บอกน่ะ เพราะตอนนี้เป็นของสิงไปแล้ว ...อุ๊ย ไม่บอก

Comment

Working...
    X