Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตรลากE8400กับแรมOCZ SLI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตรลากE8400กับแรมOCZ SLI

ขอสูตรลากE8400กับแรมOCZ SLI Edition1*2gb หน่อยครับ

อ้อ

ผมอยากรุ้ว่า4850 พวกคุณลากกันเท่าไรสเถียรฺครับ

ผมไม่กล้าคิดเอาเอง

ขอบคุณครับ

เพิ่มบัส
    เพิ่มไฟ
    ทดแรม1:1

พื้นฐานการ oc

Comment

อย่าลืมใบประกันเผื่อแต๊ป อิอิ

Comment

งะ

Comment

ถ้าประกันในประเทศก็ลากไปไม่ต้องกลัวแต๊ป

Comment

เริ่มยัง ????

ดูๆแล้วยังไม่ได้เริ่มแน่ .... งั้นหลบก่อนเรา

Comment

ขอเปนตัวเลขหน่อยจิ

Comment

ขอข้อมูลเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ว่าแต่คุณเริ่มหรือยังอ่ะ .... ได้ลองคล็อกดูบ้างยังงับ ได้ลองศึกษาเมนูต่างๆในไบออสดูยังเอ๋ย
                  ถ้าเริ่มแล้วมันติดขัดตรงไหน ค่อยสอบถามเป็นขั้นเป็นตอนจะดีกว่ามั้ยงับ
                  ถ้าเอาแบบสำเร็จรุปแล้วปรับตูมเดียว เกิดปัญหาขึ้นมามันจะจุดแก้ไขลำบากนะ
                  ค่อยๆขยับทีละนิดดีกว่า ....

Comment

Working...
                  X