Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800 gtx+ galaxy กับ 9800 gtx+ winfash ต่่างกันยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800 gtx+ galaxy กับ 9800 gtx+ winfash ต่่างกันยังไง

9800 gtx+ galaxy กับ 9800 gtx+ winfash ต่่างกันยังไง

ตัวต่อ hdmi มั้ง ประกันคนละเจ้า

Comment

9800 gtx+ galaxy
      ตอนนี้ร้านไหนมีของบ้างอะครับ

ไม่ชอบกล่อง winfast อิอิ

Comment

ทำไมยี่ห้ออื่นมาช้าจัง

Comment

ตัวการ์ดน่าจะเป็น Ref. จากโรงงานเหมือนกันช่วงนี้ ถ้าต่างคงทีราคากับของแถมนะครับ

Comment

Originally posted by terry12 View Post
            9800 gtx+ galaxy
            ตอนนี้ร้านไหนมีของบ้างอะครับ

ไม่ชอบกล่อง winfast อิอิ
            HWH ครับ เข้าไปเจอเลย

Comment

Originally posted by IX View Post
              HWH ครับ เข้าไปเจอเลย
              ราคาเท่าไรอะครับตอนนี้

ร้าน hwh นี่มันอยู่ชั้น2 ตรงหน้าบันไดเลื่อนใช่ไมครับ
              มองๆดูเหมือนของมันเเพงเวอร์ไงไม่รู้ มองผ่านๆอะครับ
              Last edited by terry12; 15 Aug 2008, 19:41:26.

Comment

Originally posted by terry12 View Post
                ราคาเท่าไรอะครับตอนนี้

ร้าน hwh นี่มันอยู่ชั้น2 ตรงหน้าบันไดเลื่อนใช่ไมครับ
                มองๆดูเหมือนของมันเเพงเวอร์ไงไม่รู้ มองผ่านๆอะครับ
                HWH คงมีทุกสาขาน่ะครับ เมื่อวานไปเดินเซียร์มาก็เจอ แล้วก็ TK เจไดวันนี้รู้สึกจะเห็นแว้บๆ ก็มาแล้วครับ 7300.-

Comment

อยากได้ 9800GTX+ GALAXY

Comment

แรงกว่า 4850 ป่ะครับ
                    จะกระตุกไหม Crysis very high 16xaa

Comment

Originally posted by ergonomics View Post
                      แรงกว่า 4850 ป่ะครับ
                      จะกระตุกไหม Crysis very high 16xaa
                      จะเอาขนาดนั้นคงหมดหลายหมื่น

Comment

ต่างกันที่ สติ๊กเกอร์ ครับ

Comment

ต่างกันที่ประกันมั้ง

Comment

Working...
                          X