Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขา cpu เบี้ยว บิ่น งอ คด เคลมได้ ปะ นี่ -0-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขา cpu เบี้ยว บิ่น งอ คด เคลมได้ ปะ นี่ -0-

พอดี มาน งอ อ่า จา เคลมได้ปะนี่ ถ้า เคลมไม่ได้ มีร้าน ให้ รับ ทำให้ มัน ตรงๆ บ้างคับ ไม่ หัก นะครับ

ในเงื่อนไขประกันรู้สึกจะไมได้นะครับ -*-

Comment

งืมๆๆ น้ำ ตา เริ่ม ปลิ่ม งืมๆๆ

Comment

ซื้อไหม่ครับ

Comment

ลองทำเองดูครับ ขาไหนที่เบี้ยงก็ลองดัดให้ตรงที่สุดอะครับ ทำเบาๆนะครับ เดียวหัก

แล้วก็ลองใส่ไป socket แล้วก็กดที่ล็อกอะครับ มันจะดันขา Cpu ให้ตรงเอง

Comment

รู้สึกว่า เค้าเห็นว่างอก็จาไม่รับเคลมแล้วนิครับ

เห็นส่องใหญ่

Comment

Originally posted by Cesc View Post
              ลองทำเองดูครับ ขาไหนที่เบี้ยงก็ลองดัดให้ตรงที่สุดอะครับ ทำเบาๆนะครับ เดียวหัก

แล้วก็ลองใส่ไป socket แล้วก็กดที่ล็อกอะครับ มันจะดันขา Cpu ให้ตรงเอง

อันนี้จริงครับ ผมเคยทำมาแล้ว ดัดเบาๆให้มันพอใส่ได้ครับ

Comment

Originally posted by Ejizen View Post
                พอดี มาน งอ อ่า จา เคลมได้ปะนี่ ถ้า เคลมไม่ได้ มีร้าน ให้ รับ ทำให้ มัน ตรงๆ บ้างคับ ไม่ หัก นะครับ
                น้องมิก เป็นไรอีกป่ะเนี่ย

แล้วบอรด เคลม ได้มั้ยคับ

Comment

สู้เขาครับทำให้ได้ ๆ ลองพยายามดูครับ ถ้าเครมคงไม่ได้ นะครับ
                  ลองทำอย่างที่คุณข้างบนบอกดูครับ สู้ ๆ ๆ

Comment

ดัดเอง ค่อยๆดัดครับ

ไม่รับเคลม

Comment

ใช่ครับ ต้องดัดเอง แล้วนะ เขาไม่รับเคลม

Comment

ดัดเองได้ครับ
                        -------------------
                        ไอซิลิโคนที่มันติดกะซิงเดิม ทำเอาผมเกือบแย่ครับ คือมันเหนี่ยวมาก ดึกออกมา ขาcpu คดไปทั้งแทบเลยครับ ผมก็เอาเข็มมาค่อยๆดัดทีละขา เมื่อยมากๆครับ แต่รับรองว่าใช้ได้
                        ------------------------------------
                        ตัวที่ง้อนี้คือx2ครับ

Comment

Originally posted by molly View Post
                          น้องมิก เป็นไรอีกป่ะเนี่ย

แล้วบอรด เคลม ได้มั้ยคับ
                          งืมๆๆ เคลมได้ อะพี่ แต่ cpu วันนั้น ที่ ใส่ กล่องไป อะดิ มาน มานชนกะรายไม่รุ กลับมา อึ้งๆ บอทไม่อยู่ เลยไม่รุจา ลองยังไง งืมๆๆ

Comment

Working...
                          X