Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมว่าผมพลาดไป asus8600gt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมว่าผมพลาดไป asus8600gt

ผมว่าผมพลาดไปซื้อ asus8600gt มา3800บาท คิดไปคิดมามานมะคุ้มเจงๆแหละ

ดูของยี่ห้ออื่นเมร่ง2200บาทเอง คือว่าผมอยากรู้จักว่ามานจะดีกว่ากานมากไหมคับใครพอเคยใช้บ้างครับ

asus8600gt ddr3/512 กะ8600ddr2/512แต่มะใช่asutนะ

ราคาต่างกาน1600บาทอ่าครับ รู้สึกผมจะพลาดไป *0*

3800 บาท??

HD3850
    GF9600GSO

น่าสนใจกว่าเยอะ

Comment

ทำใจครับ จะเคลียดไปซะปล่าวๆ ทีหลังก่อนจ่ายตังก็เสียเวลานั่งหาข้อมูลให้ดีๆซักนิด ดีกว่าใจร้อนแล้วมาเสียดายเงินทีหลังครับ

เห็น8800gt forsa ขายมือสอง3700- อุๆ คุ้มมักๆครับ

Comment

ไปซื้อจากที่ไหนมาครับ...

Comment

พลาดไปนิดครับ ไม่เป็นไรซื้อประสบการณ์เอา

ตัวที่ท่านซื้อมาคงจะเป็นตัว 512Mb DDR3 ซึ่งเอาเข้าจริงความแรงยังสู้
          HIS 3650 ICEQ 512Mb GDDR3 ได้แค่แบบสูสี แต่ อันหลัง 2500

งบ 3800 ถ้าศึกษาก่อนดีๆ ก็คงได้ตัว 9600GT หรือ HD3850 ซึ่งแรงต่างกันอภิมหาศาลเลยครับ

Comment

GALAXY 9600GT 3500.- Advice

Comment

โอวววว มายก๊อต 3800฿ = 8600GT
              ไม่ได้ตอกย่ำ นะ
              แต่ได้ GF8800GT แฟซ่าได้สบายๆ เลย (มือ2 นะ)

Comment

ฮือๆ ไม่เปงไรซื้อประสบกาม เอ้ยกานจิงๆ 55+ เซงซื้อที่ itโคราชครับ เซงเปร๊ด

ลืมมอง9600 ต่างกานนิสเดียวเอง เสียดาย

Comment

ต่างจังหวัด แนะนำให้ผูกมิตรหาเพื่อนอยู่กทม.ไว้ ฝากซื้อของได้ถูกๆ ไม่ก็หาซื้อมือสองผ่านเน็ต หาคนไว้ใจได้ก็ดีเหมือนกัน

Comment

ไม่เป็นไรครับซื้อมาแล้วก็แล้วกันไป ถ้าจะขายต่อตอนนี้ก็โดนกดอยู่ดี ใหนๆก็ใหนใช้ให้คุ้มดีกว่าครับ

Comment

อย่าไปคิดมากท่าน ใครๆก็พลาดได้ครับ

Comment

ต้องสั่งสมประสบกามเยอะๆครับ

ถ้่าอยากศึกษาจริงๆจังๆ ปรึกษาคนแถวนี้ได้ครับ ประสบกามเยอะท้างน้านนนน

อิอิอิอิ

Comment

Working...
                        X