Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 2600 Pro กับ 9500GT ผมควรเลือกเล่นตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 2600 Pro กับ 9500GT ผมควรเลือกเล่นตัวไหนดีครับ

คือตอนนี้กำลังจะประกอบเครื่องใหม่กำลังเลือกการ์ดจออยู่ว่าจะเอาตัวไหนดี คือว่าจะเอาไว้เล่นเกมน่ะครับเอาแค่เล่น Call of Duty 4 เนียนๆนิดเดียวพอครับ ช่วยผมเลือกทีครับ พอดีว่าไม่ค่อยเซียนเรื่องการ์ดจอน่ะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านนะครับ จากใจสมาชิกใหม่ครับ

9500GT แรงกว่าเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

http://www.guru3d.com/article/geforce-9500-gt-review/8

.

Comment

คุณTWK.สมัครวันเดียวกันเลยนะึครับแต่คนละปี

Comment

Originally posted by retro80 View Post
        คุณTWK.สมัครวันเดียวกันเลยนะึครับแต่คนละปี

แก่กว่ากันปีนึงเลย อิอิ

Comment

Originally posted by nungbo View Post
          แก่กว่ากันปีนึงเลย อิอิ

Comment

9500GT แรงกว่า ครับ ถ้าเทียบจิงๆประมาณ 8600GT 2600XT DDR4 3650 DDR3

Comment

Working...
            X