Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง X-Fi music and Fatal1ty

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง X-Fi music and Fatal1ty

รุ่นนี้ X- Fi Fatal1ty กับ x-fi Platinum แตกต่างกันยังงัยครับ และ คุณภาพเสียง แตกต่างกันไม๊ ใครเคยใช้ช่วยบอกหน่อย

X-ram

ผมว่าต่างน้อยนะครับ 2 ตัวเนี้ย

Comment

X Ram คับ
      แล้ว Constoe Box นะคับ ถ้าจำไม่ผิด

Comment

X-ram จะเล่นเกมส์ดีกว่าน้อยเกมส์ที่รองรับ หลังๆก็คงมีเอง

2ตัวนั้น ต่างแค่ก้าด panal จะเหมือนกัน
        Constoe Box มีแต่ Elite pro

Comment

ตอบซะหมดเยย -*- ออ ตัวการ์ดไม่เหมือนกัน ด้วย งิงิ

Comment

แล้ว เสียง หละครับ แตกต่าง กันหรือเปล่า ระหว่าง 2 ตัว นี้ แล้วแถมด้วย X-fi music หน่อย เสียง ต่างจาก 2 ตัวแรกหรือเปล่า

Comment

ต่างน้อย

คุ้มสุดผมว่า X-fi music ก็พอแล้ว

Comment

Originally posted by B-cool View Post
                แล้ว เสียง หละครับ แตกต่าง กันหรือเปล่า ระหว่าง 2 ตัว นี้ แล้วแถมด้วย X-fi music หน่อย เสียง ต่างจาก 2 ตัวแรกหรือเปล่า
                เสียงไม่ต่างกันเท่าไรครับ ต่างกันที่ Feature ซะมากกว่า
                แนะซื้อตัวเล็กสุดมาเล่นคุ้มเงินสุดแล้วครับ เอาตังไปอัดอย่างอื่นจะเห็นผลความแรงในการเล่นเกมส์มากกว่าซะอีก

Comment

คือผม มี X-FI music แล้วครับ แต่อยากรู้ว่า X- Fi Fatal1ty เสีงดีกว่าหรือเปล่า ครับ ว่าจะเปลี่ยน
                  อยากรู้เวลาฟังเพลง เสียงดีกว่ากันหรือเปล่า เกมส์ไม่ได้เล่น ครับ

Comment

ใช้แค่นั้นบอกเลยว่าไม่ต่างน่ะ

Comment

Working...
                    X