Announcement

Collapse
No announcement yet.

NB Vaio VGN-S580 เปลี่ยนHDDเองได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NB Vaio VGN-S580 เปลี่ยนHDDเองได้ไหมครับ

NB Vaio VGN-S580 เปลี่ยนHDDเองได้ไหมครับ พอดีอยากจะถอย HDDมาใส่ใหม่สักลูก ไม่รู้จะใส่ได้หรือเปล่า หรือต้องไปให้ช่างใส่ให้เลย แต่ใจจริงอยากใส่เอง (ประหยัดเงิน ) เหอๆ

เปลี่ยนเองอ่ะเปลี่ยนได้ครับถ้ามั่นใจและ ถ้าไม่ติดปัญหาเรื่องประกัน+void ต่างๆที่คอยขัดขวางการเปิดช่องทาง

ปล.ถ้าอยู่ในประกันไม่แนะนำเพราะอาจจะผิดเงื่อนไขการรับประกัน

Comment

ตามข้างบนครับ ต้องดู วอยประกัน

Comment

Working...
      X