Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการ์ดจอแบบเย็นฉ่ำๆทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการ์ดจอแบบเย็นฉ่ำๆทีครับ

เอาความเร็วระดับ 9600GT 8800GT 3850 อะไรทำนองนี้อะครับ

หลายยี่ห้อเลือกไม่ถูกอยากได้ยี่ห้อที่ซิ้งเย็นๆหน่อยอะครับ ใจจริงๆอยากได้ซิ้งแบบไม่มีพัดลม แต่ไม่รู้มันจะร้อนรึเปล่า

ต้องนี้ไปเลยคับท่าน Sapphire HD 3870 TOXIC

Comment

คงต้องน้ำ (แข็ง) นะ

Comment

จับยัดน้ำให้หมดงับ เย็นทุกตัว .... หุหุ

Comment

งั้นคงต้องใช้ซิงค์แต่ง + ซิลิโคนแต่ง + พัีดลมแต่ง(ที่เงียบๆ) น่าจะช่วยได้ครับ

Comment

ไม่ต้องเย็นเว่อก็ได้อะครับ ผมก็พูดเว่อไป เอาแบบอุณหภูมิปกติน่ะครับ กลัวซื้อมาแล้วเจอของร้อนแล้วมันระแวง

Comment

เย็นฉ่ำ นี่มัน 18c เลยมั้งครับ คงไม่มี อย่างน้อยคงต้อง 40c 55+

Comment

็HD 4850

Comment

ขอบคุณมากๆครับทุกท่าน

Comment

XFX Zalman ครับเ เย็น อยู่ในห้องแอร์ IDEL 46 c เอง

Comment

Working...
                    X