Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามการ SLI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามการ SLI

ถ้า SLI การ์ดจอต้องยี่ห้อเดียวกันไหมครับ Core/mem ต้องเท่ากันไหมครับ ถ้าใช้รุ่น OVERCLOCk กับแบบ เดิมๆ แต่เป็นตระกูลเดียวกันได้ไหมครับ

ถ้า sli ต้องรุ่นเดียวกันเท่านั้นครับ

คอร์/เมม ต่างกันทำได้ครับ ขอให้เป็นรุ่นเดียวกันก็พอ เช่น 9600 GT กับ 9600 GT

Comment

ไม่จำเปนต้องยี่ห้อเดียวกัน แต่ขอให้GPUเดียวกัน เปนพอคับGT+GT GTX+GTX

Comment

แล้วถ้าเป็น DDR2 กับ DDR3 ละครับ

Comment

รู้สึกว่า จะไม่ได้น่ะครับ หรือถ้าได้ จะมีปัญหา บ่อยๆ เคยอ่านใน บอร์ด Asus อ่าครับ ...ผิดถูกขออภัย..

Comment

Working...
          X