Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าไม่ได้ ECS A780GM-A ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าไม่ได้ ECS A780GM-A ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ตอนแรกวางแผนไว้ AMD 4800 คู่กับ ECS A780GM-A Black
    คือผมอยู่ที่หนองบัวลำภูน่ะครับ ดูเหมือนว่าจะหาซื้อไม่ได้ เพราะต้องสั่งกับเพื่อน
    ซึ่งเพื่อนเป็น Dealer ของ Advice มันไม่สั่งให้ซักทีจนกระทั่งที่หน้าเวบของหมดแล้ว
    (Asus 4850 ก็หมด) ถ้าทาง Advice มีของก็ดีไปครับ แต่ถ้าไม่มีของ ช่วยเลือกเมนบอร์ด หน่อยครับ
    อยากหน้าตาดีก็เลยจะใช้ AMD ครับ
    มีงบไม่มากครับประมาณ 3,000 บาท เงินสดเอาไว้ซื้อบอร์ด ที่เหลือผ่อนกับเพื่อนครับ

ถ้าซื้อไม่ได้ฝากผมซื้อก็ได้ครับ ของใหม่ 2400 + ค่าส่ง ems
    ผมจะเข้าพันทิพวันอาทิตย์ ร้าน itfever มีแน่นอน ผมเคยไปมา

สนใจก็ลองโทรมานะครับ

Comment

AMD สู้ๆคับ อิอิ

Comment

X2 4800+ Ecs black v1.1 switch on off onbord ใช้อยู่ 555++++ จับมา Ecs 2,290

Comment

ดันๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

เมื่อวานไปถามมา(BigIT)แบบว่าหมด! เป็นรุ่นที่ขายหมดได้ง่ายมาก!
            ECS A780GM-A

Comment

ร้านแถวบ้าน ขาย gigabyte ga-ma78gm-s2h 2940 บาท ที่ tk 2700 บาท
              คือแบบว่าผมอยากได้แบบมีการ์ดจอออนบอร์ดครับ ยังไม่มีเงินซื้อการ์ดจอแยก (hd4850)
              ที่ร้านเพื่อนมี ecs geforce7050m-m มัน oc ไม่ได้ -*-
              เพื่อนๆ มีรุ่นอื่นที่แนะนำมั้ยครับ รบกวนด้วยนะครับ
              อยากหน้าตาดี เพราะ ใช้ AMD

Comment

Ecs black ที่พันทิพ มาวันอังคารคัฟ...

Comment

Working...
                X