Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเรื่องโง่ๆอีกและ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเรื่องโง่ๆอีกและ

ไม่ต้องอ้อมค้อม คือไอ้ logo web ที่อยู่บนสุด ตอนที่อ่านกระทู้นี้เลย

ตอนบอร์ดเก่า มันจะ link ไปที่ หน้าหลักเวป

แต่ตอนนี้ มัน link ไปที่ หน้าหลัก เวปบอร์ด

หาที่กดไปหน้าหลักเวปไม่ได้ไม่ได้ [มันไปอยู่ตรงล่างสุด กดลำบากมาก]

ถ้าไม่ get เด๋วจะลงรูป

ตอนนี้ อีกเครื่อง orthos เล่น ไม่มีอะไรทำ หาเรื่องโพส

หึหึ ผมไม่เคยคิดจะกดเลยตั้งแต่มันอยู่ด้านล่าง พิมพ์ใหม่ ไวกว่า

Comment

-*-

Comment

มันเป็นธรรมดาของ Board vBulletin อยู๋แล้วอ่ะครับ phpBB ก็เหมือนกัน พวกรูป logo มันจะพาไปหน้า index ของบอร์ดไม่ใช่ของเว็บไซต์อ่ะครับ

Comment

ผมไม่รู้ครับ ตั้ง favorite อย่างเดียว คลิก 2 ที มาหน้าเว็บ ไม่ต้องพิมพ์

Comment

หน้าหลัก และ หน้าบอร์ด ผมเอาวางไว้ตรงนี้อ่ะ

Comment

ผมก็วางไว้ที่เดียวกะท่านsakuderคับ กดไปดูส.ค.ส.เพื่อเป็นสิริมงคลก่อนเข้าเวบ ^^

Comment

หุหุ ผมนั่งพิมใหม่อิอิ จะได้ไม่ลืมกาน ^^"

Comment

Working...
                X