Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีการบ้านมาให้ทำครับแปลงเพลงลงมือถือ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีการบ้านมาให้ทำครับแปลงเพลงลงมือถือ

ผมมีโปรแกรมแปลงหลายตัวครับ แต่ทำไม่เป็น หุ หุ ช่วยหน่อยนะครับชี้แนะที
    ผมจะแปลงไฟล์ Fash Video File ที่ดาวน์โหลดมาจากเว็บลงในมือถือครับ
    ลองหลายครั้งแล้ว มันขึ้นไฟล์วีดีโอผิดพลาดครับ เปิดไม่ได้ ออพชั่นเลือกแปลงก็เยอะ
    ผมใช้ Video Convert Master / Freez FLV to AVI MPEG WMV Converter
    / DivX Converter / Ulead VideoStudio 11 ยังมีอีกหลายตัวครับเลือกใช้ไม่ถูก
    ช่วยทีครับ ผมแนบไฟล์ตัวอย่างมาด้วยครับ

http://u3.upload.sanook.com/A0/ebee0...525b8b1591b26e

รหัส ละ

Comment

Total Video Converter ดิง่ายดี มีให้เลือกด้วยแปลงใช้กับโทรสับยี่ห้ออะไร รุ่นไหน (ที่เป็นภาพนะ) และหากแปลงเป็น mp3 ก็กดเลือกได้เลย

Comment

เอ่อ ของ I-Mobile ครับ เป็นไฟล์ Flash อยากเอาลงไว้ดูในมือถือครับ ลองแปลงแล้วมันมีหลายตัวเลือก
        ช่วยอธิบายทีครับ

Comment

Double Zero.3GP

Comment

ขอบคุณครับ เรียบร้อย

Comment

มาช้า จะบอกว่า ใช้ แบบทั่วไป คือเลือก nokia 6230 จะใส่ได้เกือบทุกรุ่นเลยถ้าเป็น ไอโมบาย หรือ ซัมซุงบางรุ่น โมโตบางร่น และ โซนี่ บางรุ่น (อีกเหมียนกัน)

Comment

Working...
              X