Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู AMD Sompron 3000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู AMD Sompron 3000+

จะอัพเครื่อง ให้ได้ 2.4 G อยากเปลี่ยนเป็น Athlon64 ไม่รู้จะได้หรือเปล่า เมนบอร์ด Asrock AM2NF6G-SVTA ช่วยดูให้หน่อยครับ ไม่เก่งคอมครับ

Athlon LE 1640 เลยครับ วิ่ง 2.6 Ghz ราคาเบาๆ ประมาณ 1,600 บาท

Comment

มือ 1 หรือเปล่าครับ

Comment

จะอัพเครื่อง ให้ได้ 2.4 G อยากเปลี่ยนเป็น Athlon64 ไม่รู้จะได้หรือเปล่า เมนบอร์ด Asrock AM2NF6G-SVTA ช่วยดูให้หน่อยครับ ไม่เก่งคอมครับ
        บอร์ดนี้ใส่ CPU Socket AM2 ได้ทุกตัวครับ

ไม่ลองเล่น Dual Core ล่ะครับ

Comment

จริงครับได้ทุกตัวถ่าเป็น AM2

Comment

athlon 64 แลดูว่า้เปลี่ยนแล้วจะไม่คุ้มครับ

ลองมองพวก athlonX2 4200+ ขึ้นไปจะดีกว่านะครับ

Comment

x2 แรงดีคับ...

Comment

Working...
              X