Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกียวกับFlash Drive

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกียวกับFlash Drive

คือ อยากสอบถามว่า ถ้าเราจะเปลี่ยนเจ้า Flash Drive 4 GB ที่เป็น FAT32 ให้เป็น NTFS

ใช้โปรแกรมตัวไหนแปลงหรอคร้าบบบผม ช่วยแนะนำด้วยคร้าบบบผม บอกวิธีทำคร่าวๆนิดนึงก้อดีคับผม

รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำผมด้วยคร้าบบบผม ขอบคุณมากคร้าบบบผม
    Last edited by ake-winning; 16 Aug 2008, 11:06:33.

ดันให้หาได้

Comment

ใช้ตัวนี้ครับ เอาแต่วิธีฟอร์แมตนะ หน้าแรกเลย ตอนฟอร์แมตก็เลือกเอาว่าจะไห้ เป็น FAT FAT32 NTFS มันให้เลือกได้ครับ

วิธีทําให้ USB Flash Drive Boot เข้าDosง่ายๆ
      Last edited by hunu; 16 Aug 2008, 18:09:37.

Comment

ไหงผมไม่เคยรู้เลยนะครับว่า flash drive 4 GB เป็น NTFS ได้ความรู้ใหม่หรือไม่ใช่ครับเนี่ย

Comment

ขอบคุณ คุณ hunu มากๆ คร้าบบผม ขอบคุณมากคร้าบบ

Comment

Working...
          X