Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis ไปต่อยังไงช้วยที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis ไปต่อยังไงช้วยที่ครับ

ฆ่าเจ้าผี 4 ตัวเรียบร้อยแล้วไปไงต่อครับ
    Attached Files

ยิงหลอดไฟให้หมด ประตูจะเปิดออกเองละ พอด้านต่อไปทางออกจะอยู่มุมหห้องเดินชิดซ้ายติดๆไปกับกำแพงนะจะมีลมดูดเราเขาไป

Comment

Originally posted by tuboCoMPUTER View Post
      ยิงหลอดไฟให้หมด ประตูจะเปิดออกเองละ พอด้านต่อไปทางออกจะอยู่มุมหห้องเดินชิดซ้ายติดๆไปกับกำแพงนะจะมีลมดูดเราเขาไป
      ตามนี้ครับ

Comment

ขอให้โชคดีด่านนั้นคับ กว่าจะผ่านอมอ้วกไว้นานมากๆ

Comment

ขอบคุณครับ ไปลุยกันต่อเลย

Comment

ไม่ก็นั่งรอจนกว่าไฟจะยิงครบทุกดวง แล้วก็โดนดูด

Comment

Working...
            X