Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไช้ ATI เสียงม่ายออก งง มักๆมาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไช้ ATI เสียงม่ายออก งง มักๆมาย

ทำงายดี อะครับ

ตอนมะได้เซื้อ กาด ATI มา มันมีเสียงอยู่นะ - -

อธิบายให้เยอะกว่านี้จะดีมากครับ ผมเดาว่าคุณเผลอไป Set ให้ Primary Audio Device เป็นออกทางช่อง HDMI แทนครับ

Comment

Originally posted by asphere View Post
      อธิบายให้เยอะกว่านี้จะดีมากครับ ผมเดาว่าคุณเผลอไป Set ให้ Primary Audio Device เป็นออกทางช่อง HDMI แทนครับ
      หูย บร้า อิอิ

ไม่ได้เกย์นะเว้ย ชายเเท้

นี่
      ผม ถอดเเล้วเสียบ มันขึ้นให้ เลือก ผม เลือก ลำโพงหน้า เเล้ว OK มันบอก ว่า เชื่อมต่อเเล้ว

- - เเต่เสียงม่ายออก อิอิ ขอบคุณครับๆ

Comment

ได้ละครับ

ไปเซ็ตที่ Control Panel

เลือก ของคอมเเทน ATI ได้เลย อิอิ ขอบคุณครับ ๆ

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
          หูย บร้า อิอิ

ไม่ได้เกย์นะเว้ย ชายเเท้

นี่
          ผม ถอดเเล้วเสียบ มันขึ้นให้ เลือก ผม เลือก ลำโพงหน้า เเล้ว OK มันบอก ว่า เชื่อมต่อเเล้ว

- - เเต่เสียงม่ายออก อิอิ ขอบคุณครับๆ
          ผมไปด่าคุณว่าเป็นเกย์ตั้งแต่เมื่อไรนี้ ภาษาไทยที่คุณใช้ก็เพี้ยนแล้วข้อมูลไม่มีอะไรเลย การ์ดอะไรยังไง ผมแค่บอกให้อธิบายให้ละเอียดกว่านี้หน่อย ท่าทางจะบ้าเว้ย!!

Comment

.. 555 .. ภาษาไทยหรือนี่

Comment

Audio ไม่ออกไงคับ สงสัย งุดงิดอยู่

Comment

ออก นาน ละ - -

Comment

- -!

Comment

Working...
                  X