Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาบูลสกินครับเกี่ยวกับพาวไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาบูลสกินครับเกี่ยวกับพาวไหมครับ

-12V นี้มันดีไหมครับ

พาว 360V เอาไปมืออังร้อนมากๆ

กาดจอ 70-80 oC มันร้อนมากไหมครับ

แล้วเวลาเกมสะพักมันจะขึ้นบูลสกิน

ปัญหามาจากพาวใช้ไหมครับ

ขอความช่วยเหลือจากผู้รู้ทุกคนดัวยนะครับ

และช่วยบอกวิธีแก้ไขดัวยครับ

พี่ฝากมาถามอะครับ โดนไวรัสเข้าเวบไม่ได้

360 w คิดว่าไม่พออย่างเเรงเลยนะครับ

Comment

เป็นไปได้เหมือนกัน
      PSU ไม่พอจ่ายไฟให้อุปกรณ์แล้วก็ บลูสกรีน นะ
      แรมมีปัญหา ก็ บลูสกรีนได้
      ไดร์เวอร์ต่างๆ เอ๋อ ก็บลูสกรีนได้
      oc มากไป แล้วไม่เสถียรก็บลูสกรีนไป

Comment

ขอบคุณสำหรับคำตอบ

พี่ผมบอกว่ามันขึ้นว่า Bad Pool Header มันคืออะไรหรอครับ

คือท่าต้องเปลี่ยนพาว

ช่วยแนะนำที่ไม่เกิน1900บาทได้ไหมครับ
        Last edited by Sweet-X; 16 Aug 2008, 23:37:50.

Comment

360W = = " น้อยไปป่าวคับ

Comment

Tagan U38 480W ราคาประมาณ 1800 บาทคับ

Comment

Working...
            X