Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านเทพDMC4ช่วยแนะนำหน่อยฉาก 11 ห้อยโหนโยนตัวข้้ามกำแพงไม่ได้สักที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านเทพDMC4ช่วยแนะนำหน่อยฉาก 11 ห้อยโหนโยนตัวข้้ามกำแพงไม่ได้สักที

ท่านเทพDMC4ช่วยแนะนำหน่อยฉาก 11 ห้อยโหนโยนตัวข้้ามกำแพงไม่ได้สักที วิ่งมาถึงตามรูปแรก แล้วเดินไปอีกนิดตามรูป2 ไอ้วิ๊งๆที่เราต้องลอยไปจับนี่มีแค่ 2อันใช่ม่ะครับ ผมข้ามกำแพงไม่ได้สักทีชนตกลงมาตลอดจนเซ็งๆ ช่วยแนะนำทีขอบคุณครับ
    Attached Files

กะจังหวะ ให้ตัวเราอยู่ใต้จุดโหน แล้วมันจะดึงตัวเราขึ้น
    ถ้าอยู่สูงกว่า มันจะดึงลง
    ไม่ผ่านจริง ๆ เดินไปคืนแต้ม แล้วซื้อกระโดด 2 ชั้นมาใช้ ง่ายขึ้นเยอะ

Comment

ไม่ผ่านอ่ะเซ็งโดดไม่ข้ามสักที มีโดด2ชั้นแล้วก็ชนครับไปไม่ถึงอ่ะ ใครมีเซพที่ผ่านตรงนี้ไแล้วขอหน่อยครับฉาก12ก็ได้ ขอบคุณครับ

Comment

ทำตามที่ท่าน heatie บอกละครับถูกแล้วคือ กะจังหวะ ให้ตัวเราอยู่ใต้จุดโหน แล้วมันจะดึงตัวเราขึ้น พอตัวเราถึงกำแพงให้กดกระโดดอีก1ครั้งมันจะถีบตัวเองขึ้นได้อีกครับ ถ้ามีกระโดด2ชั้นก็สบายๆครับ

Comment

พอเกี่ยวอันที่ 2 เสร็จ ผมใช้ท่าที่ บินบนฟ้าพุ่งข้ามไปเลย

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับตอนนี้ผผ่านแล้วอิอิอิ

Comment

Originally posted by Au_ninja View Post
              ขอบคุณทุกท่านครับตอนนี้ผผ่านแล้วอิอิอิ
              ดีใจด้วย

Comment

Working...
              X