Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องสักนิดครับ อยากทราบ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่องสักนิดครับ อยากทราบ..

พอดีนอกเรื่องสักนิดนะครับ ไม่รู้จะถามห้องไหนเลยถามห้องนี้ดีกว่า
    พอดีมีงานวิจัยทำรายงาน ผมต้องทำงานวิจัยพอดีสนใจทำงานวิจัย
    ของบริษัท Sony เลยอยากถามเพื่อนๆ พี่ ๆ ครับว่า ผู้บริหารปัจจุบันของ โซนี่ คือใครหรอครับ
    ที่เป็นเจ้าของ Sony เลยครับ รบกวนหน่อยนะครับ หาใน GooGle เท่าไรก็ไม่เจอซะที
    ถามในห้องเกมส์คอเกมส์ Ps3 ช่วยทีแล้วกันนะครับ
Working...
X