Announcement

Collapse
No announcement yet.

x-fi xtreme music จับคู่กับ x3/2.1 เป็นงัยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x-fi xtreme music จับคู่กับ x3/2.1 เป็นงัยครับ

x-fi xtreme music จับคู่กับ x3/2.1 เป็นงัยครับ มีใครใช้คู่นี้บ้างครับส่วนตัวไม่ชอบ 5.1ครับ
    มันจะตัดทอนประสิทธิภาพอะไรมากไหมครับ
    เห็นเคยอ่านมาว่า x-fi xtreme music สามารถปรับ 2.1 ให้มีมิติของเสียงใกล้เคียงกับ 5.1ได้ใช่หรือเปล่าครับ

เน้นเล่นเกมส์ 70% ฟังเพลง 30% พอเล่นเกมส์เสดก้อเปิดเพลงต่อครับ
    แนวเสียงเป็นงัยครับ ถ้า2ตัวนี้จับคู่กัน รายละเอียด เบส สูง กลางจะประมาณไหนครับ วิเคราัะห์ไล่ทีละตัวหน่อยครับ
    Last edited by madoo; 17 Aug 2008, 02:07:10.

เข้ากันที่สุดครับ

Comment

ใช้อยู่ครับ เห็นด้วยว่าเข้ากันดี

Comment

ใช้อยู่เหมือนกันครับ ผมเปลี่ยนสายสัญญาน เปลี่ยนสายลำโพง เสียงดีขึ้นเป็นกอง

Comment

Working...
        X