Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ XFX 9600gt แล้วเล่น gears of war กระตุกบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ XFX 9600gt แล้วเล่น gears of war กระตุกบ้าง

ไม่รู้จะแก้ไง ใครรู้ช่วยบอกที

ปรับตามที่การ์ดจอรับได้สิครับ เล่นบนxpหรือvista

Comment

ลองลงไดรเวอตัวไหม่ครับ

Comment

กระตุกแบบไหนอะคับ 9600GT ปรับ Gear of Wars สุดไม่น่าจะกระตุกนะ
        ถ้ากระตุกตอนช่วง autosave คือมันเป็นธรรมดาของเกมนี้คับ เป็นบั๊กของเกม
        Last edited by ZatanBoy; 17 Aug 2008, 11:53:11.

Comment

แล้วเสป็คเครื่องเท่าไหร่เหรอครับอย่้างอื่นนอกจากการ์ดจอน่ะมันต้องดูโดยรวมๆ แล้วเล่นบนวิสต้าหรือ xp

Comment

ผมก็ใช้ 9600 เล่นไม่กระตุกหรอกคงเป็นที่ไดวเวอร์ของท่านหรือป่าวครับ
            ผมเล่นอะเฟรม70-90 เลยนะ

Comment

ของผมกระตุกครับ

Comment

เเต่ HD3850 ปรับสุดไม่กระตุกนะขอบอก

Comment

XP ลื่นปรืด
                  VISTA ตุกๆๆ

Comment

ต้องดู OS กับ spec โดยรวมด้วยน๊า

Comment

ปรับสุดทุกเกมไม่เหนกระตุกเลย จอ 17 นิ้วนะ ของท่านจอ 32 รึเปล่าเลยกระตุก อิอิ

Comment

Working...
                      X