Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้บัตรเครดิตสั่งซื้อของในเว็บบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้บัตรเครดิตสั่งซื้อของในเว็บบ้าง

ขอถามสำหรับคนที่ใช้บัตรเครดิตในการซื้อแผ่นเกมส์ตามเว็บอ่าครับ
    พอดีตอนนี้ได้บัตรเครดิตมาแต่ใช้ซื้อของตามเว็บไม่เป็นอ่าครับ
    ใครเคยใช้บอกหน่อยได้ไหมครับว่าใช้ยังไง

มันให้ใส่อะไรบ้างอ่าครับ

Comment

ดันหาคนตอบให้หน่อยครับ

Comment

1. ชื่อบนบัตรของท่าน
        2. วันเดือนปีเกิดของท่าน
        3. อันนี้ไม่แน่ใจน่ะครับ อาจจะเป็น ยอดสูงสุดที่ใช้ได้ ( วงเงินสูงสุดประมาณนี้)
        4. รหัสประจำตัวบัตร credit

Comment

ในไทยไม่มีขายเหรอคับ ถ้าสั่งจากนอกโดนภาษาแน่นอน(แปลว่ามันต้องแพงกว่าแน่ๆ)

Comment

อ่อครับ พอดีผมจะสมัครให้มันใช้ออนไลได้อ่าครับ
            ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by qbert View Post
              ในไทยไม่มีขายเหรอคับ ถ้าสั่งจากนอกโดนภาษาแน่นอน(แปลว่ามันต้องแพงกว่าแน่ๆ)
              หึหึ ถ้ามีขายผมจะซื้อ GTA4 เค้าจะขายให้ไหมอ่า

Comment

Working...
              X