Announcement

Collapse
No announcement yet.

2000 กะmp3 1เครื่องควรเอาไรดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2000 กะmp3 1เครื่องควรเอาไรดีคับ

2000 กะmp3 1เครื่องควรเอาไรดีคับ
    ขอแบบเสียงแจ๋มๆอ่าคับ
    หูฟังไม่แคร์เพราะใช้ koss
    มือ1-2ก็ได้ไม่ว่า ความจำ 512mb-2GB
    อิอิ
    ที่เร่ง อยู่ ก็มี i-pod suffer แล้วถามว่าตัวเก่า-ใหม่เสียงต่างกนเยอะไหมคับ
    meizu E3 กะ M3มือ
    หรือว่าเปง iriver ดีอ่าคับ

ipod ซัฟเฟิล ครับ สำหรับผมว่าเสียงดีสุดล่ะในงบนี้

แต่ดู mp4 ไม่ได้น้าตะเองงง อิๆๆๆ

Comment

Thank you kub

Comment

ถ้าดู Mp4 ไม่ได้สนใจของผมม่ะล่ะครับ ตามลายเซ็น ฮ่าๆ หาเงินเที่ยวหัวหินเสาร์นี้ก่อน

Comment

ไม่ก็ลองหา Iriver ดูครับ เสียงดีมาก

Comment

อันนี้ของผม คุ้มกว่ากันเห็นๆ 4 GB ด้วยครับ
            http://forums.overclockzone.com/foru...&highlight=mp4

Comment

ผมเลือก iPod Shuffle ครับ พกง่าย สะดวก

ตอนแรกๆก็ไม่ค่อยชอบนะ ไม่มีจอเลือกเพลง เพราะแต่ผ่อนผมใช้ Nano Gen1
              แต่เดี๋ยวนี้ ผมข้ามข้อเสียที่ไม่มีจอละ มันพกง่าย เก็บง่าย เล็ก เบา สะดวกดีครับ ฟังเพลงสุ่มๆไป

Comment

-*-

Originally posted by dipdc View Post
                ผมเลือก iPod Shuffle ครับ พกง่าย สะดวก

ตอนแรกๆก็ไม่ค่อยชอบนะ ไม่มีจอเลือกเพลง เพราะแต่ผ่อนผมใช้ Nano Gen1
                แต่เดี๋ยวนี้ ผมข้ามข้อเสียที่ไม่มีจอละ มันพกง่าย เก็บง่าย เล็ก เบา สะดวกดีครับ ฟังเพลงสุ่มๆไป
                แถมเสียงดีด้วยย

Comment

แล้วถ้า+แอมของท่านข้างบนไปอีกคนเสียงจะเปงน้า^^

Comment

Working...
                  X