Announcement

Collapse
No announcement yet.

[พรีวิวเครื่องเล่นDVD]INANOราคาสวนฟังชั่น!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Asda View Post
    เห็นราคาก็ไม่ต้องคิดมากแล้วครับ คุ้มจริงๆ ต่อให้ใช้ได้แค่ปีเดียวก็คุ้ม
    โห๊ยไม่ต้องถึงปีหรอก 3 เดือนก็คุ้มแล้วแบบนี้

Comment

เทคโนโลยีมันถูกครับ เด๋วนี้

แต่ทำไมไอโฟนมันไม่ถูกลงบ้างอ่า

Comment

ผมก็ซื้อมา แผ่นต้องใสมากๆ ครับถึงไม่สะดุด แต่ถ้ามีรอยนิดเดียวสะดุดแน่ๆ ไม่ใช้แล้ว เอาไปให้น้องดูการ์ตูนแล้วครับ ใช้ soken dv-875 แทน

Comment

ราคาแบบว่าซื้อมาใช้ปีนึงพังไม่เสียดาย 555+

Comment

นึกถึงสมัยก่อนเครื่องเล่น dvd นี่เหยียบหมื่น กาลเวลาผ่านไปจนมาเหลือเท่านี้ ใช้ครึ่งปีนึงพังก็คุ้มละ

Comment

ประกัน 1 ปี เคลม กันมันส์..........

Comment

ห้าง......ที่..ผม ...ทำงาน ยกเลิกการขายยี่ห้อนี้ไปละครับ
                ยอดขายกะยอดเคลมใกล้เคียงกันเหอะๆ...

Comment

Working...
                X