Announcement

Collapse
No announcement yet.

*Help Me มันขึ้นแบบนี้ จะไม่ให้มันขึ้นทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *Help Me มันขึ้นแบบนี้ จะไม่ให้มันขึ้นทำไงครับ

มันขึ้นแบบนี้ จะไม่ให้มันขึ้นทำไงครับ
    แล้วมันแปลว่าไรอะ
    Attached Files

แปลได้ประมาณว่าค่า mac address (เป็นเลขหมายประจำ h/w) ไม่มีอะไรประมาณ นี้ คุณก็ลอง both เข้า bios ไปดูละกาน

Comment

เข้าไปหาแล้วใน ใบออส ไม่มีอ่ะ หุหุ ทำไงดีหว่า

Comment

FLASH BIOS ไหม่คับ

Comment

อันนี้จะเป็นเรื่องเดียวกับกระทู้เรื่อง Harddisk ที่ลงโปรแกรมไม่ได้หรือเปล่าหว่า

Comment

แฟลชไบออสดูครับ แต่อาการเหมือนถ่านหมดนะ ถ้าแฟลชไม่หายก็เปลี่ยนถ่านเมนบอร์ดครับ

Comment

Originally posted by tanawat30 View Post
              อันนี้จะเป็นเรื่องเดียวกับกระทู้เรื่อง Harddisk ที่ลงโปรแกรมไม่ได้หรือเปล่าหว่า
              คนละอันครับผม

Comment

บอร์ดของ Asrock แฟลต ไงอะ มันจะพังป่าว เห็นคนทำแล้วมันพังอะ

Comment

Working...
                X