Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าอีก1เดือนผมมีตัง6000จะซื้อการ์ดรุ่นไหนดีคับ เอามือสองนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าอีก1เดือนผมมีตัง6000จะซื้อการ์ดรุ่นไหนดีคับ เอามือสองนะ

กระทู้ผมออกจะเกียนๆหน่อยก็อย่าว่ากันนะคับ เพราะตอนนี้รู้สึกตื่นเต้นมากเลย ผมจะเก็บตังไปอีก1เดือนคงจะได้แค่6000 อยากทราบว่าถ้าถึงตอนนั้นผมจะได้การ์ดรุ่นไหนอ่ะคับ เอาเป็นมือสองละกันนะคับ จะได้ของแรงๆหน่อย คือจะเอามาแทน7900gsที่บ้านอ่ะ แบบว่าเล่นcrysisไม่เร้าใจเท่าไหร่ พอเจอศัตรูเยอะๆละก็ต้องปรับต่ำสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่างเดียวเท่านั้น อิอิ ยังงัยก็ช่วยให้คำชึ้แนะแก่คน....อย่างผมด้วยละกัน

ถ้าหากผมตั้งกระทู้แล้วทำให้เกิดความเดือดร้อนแก่ผู้อื่น ผมก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคับ
    Last edited by craveboy; 18 Aug 2008, 02:40:19.

4850 แหละมั่ง

Comment

รอ 1 เดือนมีตังค์เรียบร้อยแล้วค่อยมาถามดีกว่ามั้ยครับ

Comment

Originally posted by damned View Post
        รอ 1 เดือนมีตังค์เรียบร้อยแล้วค่อยมาถามดีกว่ามั้ยครับ
        ว่าละงัยต้องมีแบบนี้ ไม่ใช่อะไรหรอกคับ แค่ตื่นเต้นอ่ะ อยากรู้เฉยๆว่ามันน่าจะได้อะไรผมจะได้ไปศึกษาดูบ้าง เพราะผมก็ไม่ค่อยเชี่ยวชาญสักเท่าไหร่ แค่อยากได้คำแนะแนวจากเพื่อนในกระทู้เฉยๆคับ

Comment

4850 ครับ

Comment

อีกหนึ่งเดือน ได้ 4850 แถมเงินเหลือด้วย เพราะตอนนี้ 4850 ก็ไม่ถึง 6000บาทอยู่แล้ว (มือสอง)

Comment

น่าจะได้ 4850

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากคับ

Comment

Palit HD4850 - 5950฿

Comment

เพิ่มอีกนิดได้ 4870 แล้วตอนนั้น

Comment

4850 ก็ได้มือ 1 เลยนี่ แถมนาสจะชัวร์กว่ามือ 2

Comment

Originally posted by kyocera View Post
                        เพิ่มอีกนิดได้ 4870 แล้วตอนนั้น
                        สุดท้ายถึงมี6000ก็คงต้องได้เก็บเพิ่มอีก

Comment

เพิ่มอีก 200 ได้ 4850 ใหม่เลย ที่นี้แหละ .........เกรียนเทพเลยน้องเอ้ย

Comment

Originally posted by kyocera View Post

4870 มือ2นี่ราคามันเท่ากับ 4850 มือ1แล้วหรอคับ เห็นท่านบอกเพิ่มอีกนิดเดียว

Comment

ระวัง PSU ด้วยนะ

แต่ถ้ามีตัวแรงอยู่แล้วก็ 4850 โลด

ป.ล.อีก 1 เดือน มันนานครับ ไม่แน่ 4850 อีก 1 เดือนข้างหน้าอาจจะเป็นตัวเลือกรองก็ได้ เหอๆ

Comment

Working...
                              X