Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ ๆ แนะนำsoundcard หน่อยครับ งบ 3000+/-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ ๆ แนะนำsoundcard หน่อยครับ งบ 3000+/-

เน้นฟังเ้พลง ครับ ตอนนี้ใช้ sb live 5.1 อยู่ ชัก มีปัญหารวน ๆ

อยากได้ ฟังเพลงดีๆ แล้วก็ ใชัอัด อะไรได้นิดหน่อย ใช้ กับ Asio ก็ได้ครับ

ขอบคุณ ทุกคำตอบ ครับ

X-Fi Xtreme Music เป็นคำตอบสุดท้ายเช่นเคย

Comment

Originally posted by sierra View Post
      X-Fi Xtreme Music เป็นคำตอบสุดท้ายเช่นเคย
      ราคาเท่าไหร่ครับ หาซื้อยากรึเปล่า ขอบคุณครับ

Comment

ไม่ลอง music sx เป็นอีกทางเลือกหรือครับ ถ้าจะเอาไปฟังเพลง

Comment

2zs ครับ 25k

Comment

Originally posted by tar View Post
            2zs ครับ 25k
            audigy 2ZS ก็สนับสนุน Asio ผมใช้กับโปรแกรม sonar แต่เสียงคนละแบบกับ X-fi

Comment

ตอนนี้ไ่ม่ซีเรียส เรื่อง อัดเท่าไรล่ะครับ เพราะ ใ้ช้ 5.1 อัด ก็ รับได้ ครับ แต่ถ้าจะให้ดี ฟังเพลงเยี่ยม ๆ ก็ดีครับ

Comment

X FI & Music SX

Comment

xonar dx ครับ ^^

Comment

Working...
                  X