Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาอะไรแปะซิงค์ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาอะไรแปะซิงค์ดีครับ

คือผมไปเจอซิงค์อิเล็คทรอนิกส์เก่าๆ เลยกะว่าจะเอามาติดกับ hdd แต่ไม่รู้ว่าจะใช้อะไรแปะดี ช่วยชี้แนะด้วยครับ

รอดูครับ คิดไม่ออกว่าจะใช้อะไแปะ อิอิ

Comment

ลองแบบของผมม่ะคับ อิอิ 3M ดาดๆ

Comment

ซิลิโคลน ติดพวก ไอซี ซื้อได้ที่บ้านหมอ ครับ ช่วยลด temp ได้ นะ

Comment

Originally posted by vostro1400 View Post
          ซิลิโคลน ติดพวก ไอซี ซื้อได้ที่บ้านหมอ ครับ ช่วยลด temp ได้ นะ
          แล้วมันติดทนไหมครับ ดึงออกยากเปล่า

Comment

กาว 2หน้าแบบบางครับ
            บางคนเรียกว่า เยื่อกาว
            ผมเจอมาในเว็บอื่น
            ยังสงสัยอยู่ว่าจะทนความร้อนไหม

Comment

Working...
            X