Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องซิงค์ 6000+ หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Ocz_gang View Post
    อยากเห็นหน้าตามันจัง มันจะเหมือน 5600+ ของผมไหม

อันนี้ของฟีน่อมแต่ก็คล้ายๆกันครับ.

Comment

ใครเบื่อหรือไม่ชอบซิงค์มันบอกนะคับ

Comment

ลมมันแรง ก็เลยเย็น -*-
        ปล.ผมว่ามันดีกว่าซิ้งบางตัวน่ะ ในราคา1500 ลงมา

Comment

Originally posted by DDP View Post
          ใครเบื่อหรือไม่ชอบซิงค์มันบอกนะคับ
          บอกผมด้วยอีกคนนะครับ

Comment

อ้าวสรุป มันดีนี่นา แล้วเราจะอยากเปลี่ยนทำไมเนี๊ย -*-
            5555

Comment

ถามว่าดีมั๊ย ผมว่าเฉยๆนะ แต่มันสวยเฉยๆแล้วมันเหมือนกับตอนสมัยที่แถมมากับ Athlon FX อ่าครับ

ถ้าอยู่ในห้องที่ไม่ร้อนและเคสระบายอากาศดีก็ไม่ค่อยดังมากเท่าไรล่ะครับ

ของ 6000+ มันเป็นของ Foxconn ที่ OEM จาก AVC ครับ ขายึดกับบอร์ดจะเป็นพลาสติกสีฟ้าม่วงและขาล๊อกพัดลมจะเป็นแบบครอบพัดลม

แต่ในรูปที่ท่าน Owner มาแนบไว้เป็น ของ AVC เลย จะต่างกับของ Foxconn ที่ขาล๊อกกับบอร์ดเป็นเหล็กชุบแบบก้านกดซิงค์และขาล๊อกพัดลมจะเป็นเหมือนที่เอาพัดลมมาวางทับ

ส่วนที่เคยแกะกับของ 6000+ 9750 9850 มันเป็นของ Foxconn หมดเลย ถ้าตัวที่ขายในต่างประเทศส่วนมากในZone Euro and อเมิกาเหนือ จะเป็นของ AVC ที่แบบที่ท่าน Owner เอารูปมาแนบครับ

sigpic
              -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
              -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
              งดแรงชั่วคราว

Comment

6000+ มันเป็นของ Foxconn ที่ OEM จาก AVC ครับ ขายึดกับบอร์ดจะเป็นพลาสติกสีฟ้าม่วง ของผมสีดำ มันของที่ไหนหลอครับ

Comment

Working...
                X