Announcement

Collapse
No announcement yet.

นัก OCZ สงขลา-หาดใหญ่ รายงานตัวด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นัก OCZ สงขลา-หาดใหญ่ รายงานตัวด้วยครับ

เพี่อไว้แลกเปลื่ยนความรู้และเสวนาเรื่องคอมจึงเชิญชาวหาดใหญ่-สงขลา โพสสเป็กเครื่องที่ocแล้วไว้เลยครับ

nFORCE4-A 939
    Athlon 3000+ @ 2.8
    RAM 256*2
    HDD SATA II 80 G
    ATI X300 256M Eng Clock 500 MHz Mem Clock 800 MHz

K_north_46@hotmail.com
    Last edited by NOD; 10 Jan 2007, 15:40:36.

สเป็กตามลายเซ็นครับ ประตู108

Comment

^
      ^
      ^
      ^

โอว มอ. ฉาวตูมๆ

Comment

Originally posted by pod View Post
        ^
        ^
        ^
        ^

โอว มอ. ฉาวตูมๆ
        จิ๊บๆ

Comment

อยู่เลยสงขลามาหน่อยอะคับ ^ ^ เป๊กตามลายเซ็น เง้อๆๆ ไม่เน้น Oc นะเอาสวยหรู

Comment

รายงานตัวครับ จากspeedcom เมือง สงขลา ครับ
            ath 3000+ am2 @ 2.53 +++
            ddr 2 512/667 kington
            mb asrock รุ่นยอดฮิต
            winfast 7300 gt 450/800
            psu enhance 450 w serway pantip
            dvd rw pioneer 11
            case server cheftec design
            hdd segate 250/7200 ns 8 mb buffersata2
            monitor neso hd 786g
            9ล9 ครับบบ

Comment

เป็นคนสงขลากัน แต่อยู่ที่อื่น ได้ม่าย

Comment

อยู่หลัง ญว. อะ

ดัน 630 จาก 3.0 @ 4.2 เหอๆ

Comment

เดือนหน้าจะกลับบ้านแล้ว(ปีละครั้ง) ดีใจจัง ว่างๆเจอกันที่ Diana นะครับ

Comment

อยู่ซอยร.ร.กอบกาญจน์ครับ อพยพมาอยู่กรุงเทพฯ แต่ก็ยังหลบระเบิดไม่พ้น กำจิง ๆ
                    GA-965P-DS4
                    core2duo E6300
                    kingston 1GB/667
                    seagate160GB
                    Sapphire ATI Redeon X1650XT

Comment

เด็ก... จะนะ นะจ๊ะ มารายงานตัวด้วยคน.... ฉเป็กหรอ ก็ ขาว สวย หมวย x นมเล็ก ดัดฟัน แค่นี้แระ

Comment

งั้นเด็กเทพา มาด้วยกัน

Comment

นัก OCZ สงขลา-หาดใหญ่ รายงานตัวด้วยครับ

ใครคล็อกได้ตามนี้บ้าง

Athlon64 3000+ @ 350X9

Comment

Originally posted by NOD View Post
                            ใครคล็อกได้ตามนี้บ้าง

Athlon64 3000+ @ 350X9
                            ของผมยังไม่เกิน 2.85 เลยครับ 350x9 นี้มัน 3.15 เลยนะท่าน

Comment

คุณ man10u

ใช้สเปกเดียวกับผมเลยครับ ไม่ทราบว่า o/c ยังครับ ไม่ทราบว่าปรับอะไรอย่างไรบ้างครับ ช่วยบอกที่นะครับ ผม o/c ไม่เป็น ย้ำไม่เป็นครับ ต้องทำตามคนอื่นบอกอย่างเดียว
                              นี้สเปกผมครับ
                              GA-965P-DS4
                              core2duo E6300
                              kingston 1GB/667
                              GA GF-7600GT/256MB
                              seagate250G
                              ENERMAX 350W.

Comment

Working...
                              X