Announcement

Collapse
No announcement yet.

นัก OCZ สงขลา-หาดใหญ่ รายงานตัวด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โอววว เยอะแฮะ อย่างงี้ต้องนัดกินน้ำชา

Comment

Originally posted by DreamZa View Post
      คุณ man10u

ใช้สเปกเดียวกับผมเลยครับ ไม่ทราบว่า o/c ยังครับ ไม่ทราบว่าปรับอะไรอย่างไรบ้างครับ ช่วยบอกที่นะครับ ผม o/c ไม่เป็น ย้ำไม่เป็นครับ ต้องทำตามคนอื่นบอกอย่างเดียว
      นี้สเปกผมครับ
      GA-965P-DS4
      core2duo E6300
      kingston 1GB/667
      GA GF-7600GT/256MB
      seagate250G
      ENERMAX 350W.
      ของคุณแรงกว่าผมอีกคับ ผมลากไปเล่น ๆ คับ จาก 2.8 ไปถึง 3.5 กว่า ๆ แต่ปรับเหมือนเดิมแล้วคับท่าน ผม OC การ์ดจอมากกว่าคับลาก Mem เยอะ ๆ คับ ลื่นเลย DS4 เราขึ้นชื่อเรื่องความเสถียรอยู่แล้วไม่ต้องห่วงคับลากไปเรื่อย ๆ ใจเย็นทีละนิดคับ รุ่นเดียวกันอาจจะคนละวันกันที่ผลิตคับ ของคุณอาจจะดีกว่าของผมก็ได้ท่าน
      Last edited by man10u; 12 Jan 2007, 11:25:08.

Comment

ป๋มแถวนาทวีอะคับ เอิ๊ กๆๆ คอมไม่แรงแต่สวยสุด

Comment

Originally posted by overclock View Post
          สเป็กตามลายเซ็นครับ ประตู108
          ไม่ไกล้ไม่ไกลจากบ้านผมเลยนะครับ

Comment

นัดกันเลย

แต่..

ใครจะเป็นเจ้ามือ

Comment

Originally posted by Apest View Post
              นัดกันเลย

แต่..

ใครจะเป็นเจ้ามือ
              แถวไหนบอกมาเลย

Comment

ขอให้ทุกคนโพสเมลไว้ด้วยครับ

Comment

ศิษเก่าแสงทองหาดหย่ายคับ

Comment

รายงานตัว !

Comment

รายงานตัวด้วยคน เด็กเทพาครับ
                      Athlon 3500+ AM2
                      Asrock รุ่นยอดนิยม(ไม่มีงบอ่ะ)
                      512*2/667 Kingston
                      WD Sata2 80 G
                      spark 7900 GS

Comment

sorn_18@hotmail.com ครับ

Comment

kullapun_kup@hotmail.com

Comment

มารายงานตัวครับ อยู่ หน้าหนามกลางครับ ชอบ Man U เหมือนเรปบนครับ

Comment

อาศัยชั่วคราว หาดใหญ่ใน ซ.30
                              Athlon X2 3600+
                              Asus M2N-E
                              512*2/800 Kingston
                              spark 7300 GT
                              seagate 160G
                              -----------------------
                              cpu ได้ 2.2 (220*10) มากกว่านี้ ดับ!! ไม่ทราบว่าปรับไงให้ได้มากกว่านี้ psu เดิมๆ

Comment

สงขลาคับ

อิอิ
                                นัดเลยๆ ไปโซ้ววว น้ำชากัน

Comment

Working...
                                X