Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเอา XFX 7900GS ไปเคลมจะได้การ์ดอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเอา XFX 7900GS ไปเคลมจะได้การ์ดอะไรครับ

ลองสอบถามดูก่อนครับ ว่าถ้าเราเอา XFX 7900GS ไปเคลมที่ ARC จะได้การ์ดอะไรมาแทนครับ

ถ้าเป็นปีที่แล้วจะได้ 8600GT/GTS แล้วตอนนี้จะได้การ์ดอะไรครับ

น่าจะ 9600GSO แต่อาจจะต้องเพิ่มตังค์

Comment

อาจจะได้8600GTอยู่นะครับ ถ้าเค้ายังมีอยู่

Comment

ขอเค้าอัพเป็น 9800GTX+ ดูครับ แต่ไม่น่าจะได้ เอิ๊กๆๆ.. + +

Comment

ถ้าเอา 7900GS AGP8X ไปเครมจะได้ PCI-E หรือป่าวคับ

Comment

ยังมี 7900 ตัวซ่อม รออยู่

แต่ถ้า อยากได้ ไวๆ ก็ เค้าจะเปลี่ยนเป็น 8600GT มาไห้

Comment

Originally posted by Farid1412 View Post
              ขอเค้าอัพเป็น 9800GTX+ ดูครับ แต่ไม่น่าจะได้ เอิ๊กๆๆ.. + +
              แหม่ถ้าเขาเปลี่่ยนอย่างนั้นจริง จะเอาไปเปลี่ยนสัก10ตัว

Comment

บอกยังไงก็จะอา 7900GS พูดเสียงแข็งไปเรยคับ

ถ้า ARC บอกไม่มีต้องเทียบรุ่น ก็พูดเสียงนวลๆไปคับว่า เอ้อ..งั้นขอเป็น 9600GSO หรือ GT ก็ได้คับ อิอิ

ปล. เพิ่มตังด้วยนะ

Comment

ได้ 9600GSO เป็นอย่างต่ำครับ ของผมเคลม 8600GT ได้กลับมา 9600GSO+ตัง400บาท

Comment

เฮ้อ...

Comment

น่าจะเป็น 8600gt ตัวใหม่ที่ XFX เพิ่งจะออกมานะ

Comment

Working...
                      X