Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเป็คนี้ พอเอา Crisis ไหวมั้ยครับ ++.. รบกวนด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเป็คนี้ พอเอา Crisis ไหวมั้ยครับ ++.. รบกวนด้วยครับ

MOTHERBOARDS
    ASUS P5Q DELUX
    CPU INTEL PROCESSOR
    INTEL CORE 2 QUAD Q 9550
    GRAPHIC CARD
    SAPPHIRE 4850 DDR3 512MB
    HARDDISK SATA II
    ST 3500320 AS SEAGATE 500 GB,SATA II,32MB,NCQ
    MEMORY DDR II
    GEIL VALUE 4 GB-800,5-5-5-15,(2GBx2)
    POWER SUPPLY
    Tagan BZ-Series 600W
    CPU COOLER
    CNPS8700 LED
    VGA Cooler
    Zalman VF 900-CU LED
    Case Medium Tower
    Coolermaster Centurion 5 white
    -----------------------------------------------------------------

sususu

Comment

แรงๆๆ

Comment

ขอ อนุญาติ นะคับ

ใหนๆจัดมาขนาดนี้แล้ว VGA ก้อ เล่น HD 4870 ไปเลยก้อเจ๋งนะ หรือ ไม่แล้วแต่ชอบละกันคับ

อีกอย่างระดับนี้ PSU สบายๆชิวๆเลยฮะ
        Last edited by lovelyarm; 18 Aug 2008, 12:48:42.

Comment

เกือบจะไม่ค่อยไหวนะ แต่ก็พอเล่นได้นะ

Comment

ใหนๆจัดมาขนาดนี้แล้ว VGA ก้อ เล่น HD 4870 ไปเลยก้อเจ๋งนะ หรือ ไม่แล้วแต่ชอบละกันคับ
            ----------------******Money mai por---------------------5555

Comment

4870 ผมว่าอะนะเวิค์ก

Comment

Originally posted by virusxx View Post
                ----------------************Money mai por---------------------5555
                jang di

Comment

Originally posted by stunjack View Post
                  4870 ผมว่าอะนะเวิค์ก
                  ka took mai 4850

Comment

ถ้าเปลี่ยนบอร์ดเป็น Asus Striker II Fulmulla , 9800GTX+ ไหวป่าวล่ะ ที่ 1600*1200 8XAA , 16XQ

Comment

เสป็คเนี้ยเอามาเล่น Crysis เล่นไม่ได้ก็ไม่รู้ว่าจะว่ายังไงแล้ว คุ้มหรือเปล่าเกินความจำเป็นไปมั้ง
                      แค่สเป็คตามลายเซ็นผม ปรับ High ไม่รู้จะลื่นยังไงแล้ว แรงกว่าผมมากมาย พ่อคุณเอ้ย
                      Last edited by pocba; 18 Aug 2008, 14:42:12.

Comment

`ผมแนะนำแค่ E8400แลว้ขับไปเล่น 4870 เลยครับ แรงกว่าเห็นๆ หรือจะ 4850 ตัว ครอส กันก็ได้ครับ จะได้รายละเอียดภาพที่ความละเอียดสูงๆ ลื่นครับ งบมันพอซื้อได้ครับ น่าลงทุนตัวอื่นดีกว่าครับ

Comment

เปลี่ยน CPU,PSU,Cooling >>> HD4870X2

ปล. Crysis ไม่น่าเล่นอย่างที่คุณคิด

Comment

2 คอ กับ 4 คอต่างกันมากไหมใครช่วยอธิบายที

Comment

ถ้าเสปกด้านบนเปลี่ยน บอร์ด กับ การ์ดจอเป็น Asus striker II formula,9800gtx+ เพิ่มแรมไป 4 จะได้เฟรมเรดสักเท่าไหร่คับ ที่ 1600*1200 8xaa 16xq

Comment

Working...
                              X