Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเมนบอร์ด ที่การ์ดออนแรงๆหน่อยครับ งบ3000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเมนบอร์ด ที่การ์ดออนแรงๆหน่อยครับ งบ3000

เพื่อนจะไปซื้อวันอังคารแล้ว ใช้กับ Core 2 Duo 4400 ครับ

Asrock Wolfdeal + VGA HD2600Pro/X1650/7300GT

Comment

ผมว่า Asus P5KPL-VM ก้อใช้ได้นะครับ ออน์บอร์ด X3100 ถ้าจำไม่ผิด แชร์แรมได้ถึง 256 mb. อะ ไม่แน่ใจนะครับ รอคนต่อไป หรือไม่ก้อตามความเห็น 1 ซื้อแยกเอาเลย

Comment

ASUS P5-K SE/EPU FSB1333/4Dual-DDR1200/4SATA-II+1Ext./PCI-E S.8ch+L(GB) 3-Y 3,150
        Last edited by kingmax; 18 Aug 2008, 19:44:02.

Comment

Originally posted by kingmax View Post
          ASUS P5-K SE/EPU FSB1333/4Dual-DDR1200/4SATA-II+1Ext./PCI-E S.8ch+L(GB) 3-Y 3,150
          รุ่นนี้ มีการ์ดจอ ออนบอร์ดด้วยหรือครับ

Comment

ถ้าเล่น intel ชิปเซตที่การ์ดจอออนบอร์ดแรงๆมีน้อยหรืออาจไม่มีเลย
            ถ้า AMD มีเกือบทุกญี่ห้อ โดยเฉพาะชิบของ ATI nvidia ตอนนี้น่าใช้ มีออกมาเยอะมาก

Comment

บอร์ด INTEL ไม่มีออนบอร์ดตัวไหนแรงเลย AMD ก้ไม่แรงอยู่ดีอ่ะ สู้กาดจอแยกตัวละ 900 บาทยังไม่ได้

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
                Asrock Wolfdeal + VGA HD2600Pro/X1650/7300GT
                ชุดนี้ก็น่าเล่น หาบอร์ดกับการ์ดจอเป็นมือ2 การ์ดจอผมเชียร์ X1950PRO/XT - GF8600GT คุ้ม

Comment

Originally posted by k_vijit View Post
                  ผมว่า Asus P5KPL-VM ก้อใช้ได้นะครับ ออน์บอร์ด X3100 ถ้าจำไม่ผิด แชร์แรมได้ถึง 256 mb. อะ ไม่แน่ใจนะครับ รอคนต่อไป หรือไม่ก้อตามความเห็น 1 ซื้อแยกเอาเลย
                  อยากลองนะเนี่ย on board ตัวเนี๊ย ติดที่เป็น...อะจู๊ดดดด
                  อะจู๊ดดด ต้องบอร์ดดำเท่านั้น
                  เทพเป็ด ตรูด...ด...ด...หินของผม ซัดไป 512MB นะ อิอิอิอิ

Comment

ซื่อมาแล้วครับ P5KPL CM 2090บาท
                    ถูกดี ไปที่ร้านมีแต่รุ่นนี้

Comment

Working...
                    X