Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 4670 สเปคคร่าวๆ แรงกว่า HD3850!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by TWK. View Post
    3+8+5+0 = 16
    4+6+7+0 = 17
    ดูก็รู้ว่าตัวใหนแรงกว่า หุหุหุ
    Originally posted by tanapon000 View Post
    คิดได้เนอะ
    งั้น9800GTX 9+8+0+0=17
    กับ HD4850 4+8+5+0=17 แรงเท่ากันอะดิ
    งั้น GTX280 2+8+0=10 แพ้ขาดลอย 555+
    แรงสุดก็ HD4870 4+8+7+0=19 หุหุแรงมากมาย
    ตัวท็อปก็ 4870X2 (4+8+7+0)X2 =36 แรงสุดโลกเลย

ปล. สมองไม่เหลือแล้ว
    Originally posted by shoompon View Post
    GTX280 คิดผิดน่ะครับท่านลืม X ตัวหน้าไป X ตัวเลขโรมัน = 10
    ดังนั้น
    GTX280 = X(10)+2+8+0=20 ครับ แรงกว่า 4870 อยู่1หน่วยจริงๆ
    สุดยอดที่สุดในโลกแล้ว ขอคารวะ ท่านอาจารย์ทั้งสาม

555555+

Comment

สงสัยสูตรอมตะจะเปนเจงงง 55555+

Comment

ที่แท้เค้าคิดกันยังงี้นี่เอง ไม่รู้จริง ขอนับถือ นับถือ

Comment

คนไทยเก่งคณิตศาสตร์อยู่แล้ว !!!

22 / 7 ได้เท่าไร? ขอคำตอบที่สมบูรณ์ด้วยยยย ตอบมาเร๊ววววววว

sigpic

Comment

ถ้าคุณแน่อย่าแพ้อนุบาล 1

Comment

Originally posted by mercadix View Post
              คนไทยเก่งคณิตศาสตร์อยู่แล้ว !!!

22 / 7 ได้เท่าไร? ขอคำตอบที่สมบูรณ์ด้วยยยย ตอบมาเร๊ววววววว
              22/7 เิท่ากับเท่่านี้ครับผม >w<

ถ้าไม่สมบูรณ์ ให้เตะเลยครับผม

Comment

Originally posted by mercadix View Post

ต้องลองไปรัน Super PI ดูครับ หุ หุ

สูตรอมตะมีใครจำสูตรนี้ได้มั่ง IDDQD กับ IDKFA

Comment

Originally posted by -#>RayEarth<#- View Post
                  22/7 เิท่ากับเท่่านี้ครับผม >w<

ถ้าไม่สมบูรณ์ ให้เตะเลยครับผม

Pi มันประมาณได้ 22/7 ครับ ไม่ใช่เท่ากับ
                  เพราะงั้นถือว่าไม่สมบูรณ์

Comment

Originally posted by windy31 View Post
                    Pi มันประมาณได้ 22/7 ครับ ไม่ใช่เท่ากับ
                    เพราะงั้นถือว่าไม่สมบูรณ์
                    ไม่ใช่อย่างงั้นครับ คือว่าอย่างงี้นะครับ

ค่าตายตัวของ Pi คือ 22/7 ครับผม

เพราะงั้นผมถือว่ามันสมบูรณ์แล้วล่ะครับ - -"

ส่วนค่าประมาณของมันคือ 3.14159 265358979323846264338327950288419716939937510 . . . เก้าลอเก้าครับ

ใครคิดได้ช่วยคิดต่อหน่อยครับ แบบว่าขี้เกียจแล้วอ่ะครับ ^^"

Comment

Originally posted by Blue NarCiSs View Post
                      ต้องลองไปรัน Super PI ดูครับ หุ หุ

สูตรอมตะมีใครจำสูตรนี้ได้มั่ง IDDQD กับ IDKFA

IDCLIP IDDT

Comment

เอ ผมจำมาผิดเหรอเนี่ย ผมจำว่า" 22/7 ก็ประมาณมาครับ แต่ประมาณได้ใกล้เคียงกว่าทศนิยม ถ้าจะให้ได้ค่าจริงๆต้องลองคำนวนจากพื้นที่จริงๆ ด้วยการใช้คอมสร้างกราฟที่ถี่เวอร์มากๆแล้วเอาพื้นที่นั้นมาหาดู"

อย่าไปสนใจเลย สงสัยผมคงจำมาผิดมั้งครับ

Comment

แรงกว่าเพราะ เปลี่ยน ระบบบัส ภายในมากกว่าครับ พี่น้อง แม่นบ่

38 กะ 48 11 กะ 12

Comment

-..- เข้ามาดูด้วยคน

Comment

ค่า Pi ไม่ใช่ 22/7 นะครับ เป็นค่าที่ประมาณมาใกล้เคียง เพราะ 22/7 เป็นจำนวนที่หาค่าได้ครับ

22/7 ได้ 3.1ํ42857ํ 142857 ซ้ำครับ เพราะฉะนั้น 22/7 จึงไม่ใช่ค่า Pi อย่างแน่นอนครับ

ค่า PI ที่แท้จริงยังไม่สามารถเขียนเป็นเศษส่วนได้นะครับ

Comment

ผ่านเข้าอ่านครับบบ แต่แว๊บมาเจอลายเซ็ฯต์ท่าน jeabza1 น่ารักดี ใครหว่า...อิอิ

Comment

Working...
                                X