Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใคร Ghost Recovery เก็บไว้บ้างอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใคร Ghost Recovery เก็บไว้บ้างอ่ะ

พาทิชั่น recovery รุ่น F8SG ของใคร Ghost แล้ว ไร้ท์ เก็บไว้บ้างอ่ะ ของผมมันเจ้ง ขอหน่อยนะ หรือบอกวิธีทำก็ได้ จะได้ทำเก็บไว้ จากแผ่น ลงในพาทิชั่น Recovery มันไวกว่าใช้แผ่น

ไม่มีใครรู้เลยเหรอ.......

Comment

ไม่มีใครทำหรอครับพี่น้อง เพราะมัน Ghost ไม่ได้อิอิอิ

Vista ที่ติดมาไม่ต้องไปสนใจอะไรมันมากมายหรอ ลงเองเร็วกว่าเยอะ

Comment

งั้นก็ลบทิ้งได้สิ ขอบคุณครับ

Comment

ใช้โปรแกรม R-Drive Image

Comment

Working...
          X