Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำกาดซาวไว้ดูหนังสักตัวนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำกาดซาวไว้ดูหนังสักตัวนะคับ

ช่วยแนะนำกาดซาว เน้น ดูหนัง ระบบ5.1 สักตัวนะคับ คือไม่รุ้จะใช้ตัวใหนดีคับตอนนี้ใช้ Creative 5.1 ตัวธรรมดาอยู่คับแล้วอยากได้ขอให้พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยนะคับ+ราคาด้วยจะดีมากเลยคับ ขอบคุณคับ

ช่วยหน่อยน้าคับ

Comment

X-Fi ห้อง นี้เลย http://forums.overclockzone.com/foru...splay.php?f=71

Comment

ขอบคุณคับ ที่แนะนำ มีรุ่นอื่นอีกมั้ยคับ

Comment

รอฟังด้วยคน กำลังหาการ์ดกับลำโพงอยู่เหมือนกัน

Comment

กำลังหาเหมือนกันครับ 8.1 Realteak HD Audio ออนบอร์ดเสียงไม่ดีเลย

Comment

แนะนำด้วยนะคับ

Comment

ASUS Xonar D2 4700 บาท ซื้อได้ทั่วไป
                Creative X-Fi Xtream Music 3000 บาท หาได้ในบอร์ด hi-fi เป็นของหิ้วจากต่างประเทศ

Comment

ขอบคุณคับ ดันๆหน่อย

Comment

ขอแนะนำ Asus xonar d2

Comment

"ช่วยแนะนำกาดซาวไว้ดูหนังสักตัวนะคับ " ทำไมไม่ดูเองล่ะครับให้ซาวการ์ดดูแทนทำไมอ่ะครับ กร๊ากกกกกกก

Comment

Originally posted by fist007 View Post
                        "ช่วยแนะนำกาดซาวไว้ดูหนังสักตัวนะคับ " ทำไมไม่ดูเองล่ะครับให้ซาวการ์ดดูแทนทำไมอ่ะครับ กร๊ากกกกกกก
                        เอิ๊กๆๆ.....

Comment

Working...
                        X