Announcement

Collapse
No announcement yet.

โนตบุ้คเสียบการ์ดจอได้ป่าวพี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โนตบุ้คเสียบการ์ดจอได้ป่าวพี่

เคยเห็นมันมีกระทู้เกี่ยวกับการ์ดจอที่ใช้เสียบกะโน้ตบุ้คอะครับ

ที่ซื้อแยกมาเป็นแผงแล้วต่อusb(รึป่าวไม่รู้)

หาซื้อได้ที่ไหนอะ

พอดีการ์ดจอโน้ตบุ้คผมใช้เล่นAfter Effectไม่ไหวอะ

อาจจะเล่นได้เพราะเสียบการ์ดจอได้น่ะ

เข้าใจถามแหะ

Comment

เสียบได้สิ ATI ออกมาแล้ว

แต่ต้องมี port PCI Express 2.0 ด้วยนะครับ สำหรับโน๊ตบุค

XPS

Comment

มีครับ

แต่แพงมากกกก

Comment

ตามข้างบนครับ ถ้างบถึงก็เสียบได้

Comment

เสียบไม่ได้ครับ เด๋วโดนใบแดง ฮุๆ

Comment

ราคาเท่าไรหวา

Comment

Originally posted by keid2 View Post
                เสียบไม่ได้ครับ เด๋วโดนใบแดง ฮุๆ
                ซะงั้นน่ะ

Comment

ATI (ค่ายแดง) เสียบเข้าไป

มีสีแดงๆๆ ไหลออกมาไหมน้อ

Comment

Originally posted by NรกZa55 View Post
                    ATI (ค่ายแดง) เสียบเข้าไป

มีสีแดงๆๆ ไหลออกมาไหมน้อ

Comment

Working...
                    X