Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ่อคือว่าวันนี้ผมไปสอย HIS 4850 มาอ่ะ ใครใช้ยี่ห้อนี้ถามอาไรหน่อยสิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ่อคือว่าวันนี้ผมไปสอย HIS 4850 มาอ่ะ ใครใช้ยี่ห้อนี้ถามอาไรหน่อยสิ

เอ่อผมไปซื้อมาวันนี้เลยอ่ะครับ ของ HIS 4850 ราคา 5900บ. ถ้วน

ข้างในมีแผ่นไดร์เวอร์สีดำ หัวแปลง 2 อัน สาย CF 1 เส้น แล้วก็แถม ไขขวง(Screw Driver)ทั้งแฉกและแบน สายไฟ ต่อเข้าตัวการ์ดจออ่ะครับ

คือว่าสงสัยว่ามันน่าจะมีอาไรเพิ่มอีกไม๊ยิ่งแผ่นไดร์เวอมันแม่งๆไงไม่รู้สิครับเด๋วดึกๆผมจะเอาก้องมาถ่ายให้ดูในกล่อง

กลัวว่าซื้อของไม่ดีมานี่สิ

Driver ไม่ใช่ปัญหาคับ เพราะไปโหลดเอาได้

Comment

เอามาลองหน่อยดิ เดี๋ยวจะเทสให้ ^^

Comment

อุๆ 5900- แถว ของhis ซะด้วย รุ่นไหนครับ sinkสวยไหม

Comment

ของผมพลังสี 4850 เปิดกล่องมา พระเจ้าไม่มีซิงค์ให้
          นึกว่าเราโง่ล่ะสิ รุ่นนี้ไม่ต้องใส่ซิงค์หึๆ เสียบเมนบอร์ดทันที
          ของแรง แรงจนเห็นไม่ทัน ...แต๊ป ว๊ากๆๆ ล้อเล่งน่า

Comment

Originally posted by keid2 View Post
            ของผมพลังสี 4850 เปิดกล่องมา พระเจ้าไม่มีซิงค์ให้
            นึกว่าเราโง่ล่ะสิ รุ่นนี้ไม่ต้องใส่ซิงค์หึๆ เสียบเมนบอร์ดทันที
            ของแรง แรงจนเห็นไม่ทัน ...แต๊ป ว๊ากๆๆ ล้อเล่งน่า

ไม่มีซิงค์ ????

เล่นมุกอะไรหรอครับ

Comment

Working...
            X