Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง acer 6930G คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอดันหน่อยคับ

Comment

ใครจะเอา ของสเปกต่ำอกมาขายครับพี่น้อง ขอถามหน่อย ถ้าไม่เป็น GF 9600M GT แล้วจะเป็นอะไรครับพี่น้อง

Comment

http://www.acer.hr/public/page9.do?s...crc=2262667845

สเปกไหม่ที่ผมหามาได้คับ

Comment

Originally posted by kong25641 View Post
          เป็น9600gt จริงๆก็ดีนะคับ เพราะผมสั่งจองไปแล้วราคา ประมาณ 69900 ไม่รวมvatอะ
          จองที่ไหนครับ มีรุ่นที่ราคาต่ำหรือเปล่า ?????

Comment

6920 ซื้อมายังใช้ไม่ค่อยจาเปนเลย อันใหม่ออกแล้วเรอ ขี้โกงอ่ะ งุงิงุงิ

Comment

Originally posted by KNoT View Post
              จองที่ไหนครับ มีรุ่นที่ราคาต่ำหรือเปล่า ?????
              ร้านคนรู้จักอะคับ จองกับทางร้านเขาว่าออกเมื่อไหร่จะสั่งมาไห้เลยคับ ทางacerเขายังไม่เปิดตัวเลยยังไม่มีที่ไหนไห้จองคับ

Comment

Working...
              X