Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำซิ้งดับร้อน E7200 OC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำซิ้งดับร้อน E7200 OC

ถ้าต้องการ OC E7200 สัก 3.8-4.3Ghz ต้องใช้ตัวไหนถึงจะคุ้มค่าตัวครับ
    ขอราคาคุ้มค่าตัวครับผม ขอบคุณมากเลย

ไม่อยากไปเล่นน้ำครับของแค่ซิ้งพอแล้วครับ

เจิมเองกระทู้นี้คนน้อยจัง

Comment

เดียวท่านเทพๆก็มาครับใจเย็นๆ

Comment

ร้อนๆ

Comment

จะขัดเงา ซิ้ง หรือแรปปิ้ง ต้องให้อะไรทำครับ เห็นทำแล้วเงาวับเลย

Comment

Tuniq , 120U ex , True Black , IFX-14 น่าจะพวกนี้ครับเย็นสุดของซิ้งลมละ ทูนิคถูกสุดแถมมีพัดลมปรับรอบได้ด้วย

ปล.เห็นเค้าใช้ Noctua ลากE5200 ไปที่4.4ได้เหมือนกันครับเทสผ่านด้วย แต่เห็นสุดๆที่4.68อันนี้ไม่รู้เทสผ่านมั้ย

Comment

ขอบคุณครับ แล้วค่าตัวพวกนี้ราคาเท่าไหร่ครับบมือ 2
              Originally posted by บ้าคอม View Post
              Tuniq , 120U ex , True Black , IFX-14 น่าจะพวกนี้ครับเย็นสุดของซิ้งลมละ ทูนิคถูกสุดแถมมีพัดลมปรับรอบได้ด้วย

ปล.เห็นเค้าใช้ Noctua ลากE5200 ไปที่4.4ได้เหมือนกันครับเทสผ่านด้วย แต่เห็นสุดๆที่4.68อันนี้ไม่รู้เทสผ่านมั้ย

Comment

ข้อมูลการตัดสินใจ

http://www.vmodtech.com/modules.php?...owpage&pid=233

http://www.vmodtech.com/modules.php?...owpage&pid=322

Comment

ZALMAN ตัวไหนดีครับ
                  Originally posted by biologypanda View Post

Comment

เท่าที่เคยเห็นมานะครับ
                    ทูนิคผมเห็นเค้าหล่อยกันที่1300-1500แล้วแต่สภาพ , 120U ex ที่เคยเห็นเค้าปล่อยในห้องIT marketจะอยู่ประมาณนี้1600-2000 , TrueBlackนี่มือ2หาแทบไม่ได้ ส่วนIFX-14นานๆจะเห็นมือ2ทีนึง

Comment

ผมใช้ Zalman 9700NT นะครับ

แต่ใช้ TR Ex 120 ดีกว่า เย็นสุดเลย

Comment

สนใจขาย ZALMAN 9700 NT ปะครับ อิอิ

Originally posted by biologypanda View Post
                        ผมใช้ Zalman 9700NT นะครับ

แต่ใช้ TR Ex 120 ดีกว่า เย็นสุดเลย

Comment

กำลังคิดอยู่ครับว่าจะขายดีไหม

ว่าจะไปเล่น 120 ex

Comment

Working...
                          X