Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้ psu ของ delux มา งงๆ ทำไมพัดลมมันอยู่บน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้ psu ของ delux มา งงๆ ทำไมพัดลมมันอยู่บน

เวลาติดตั้งมันต้องกลับหัวเหรอครับ รูปตามลิงค์เลย

http://www.exmory.com/psu/dlp-50a.php

หรือว่ามันออกแบบมาเฉพาะ Case ของตัวเอง

ดูดีๆคับ มันก็ปกติเหมือนตัวอื่นๆ พัดลมมันอยู่ด้านล่างตามปกติ เเต่เค้าเเค่วางเอาพัดลมขึ้นเเค่นั้นเองคับ

Comment

คิดมากกว่าทั่งสติกเกอร์ -*-

Comment

กลับหัวแล้วครับ

มันต้องกดตัว clip ด้านบน สองอันเข้าในด้วย ถึงจะใส่ได้

หวังว่าพัดลมคงเป่าลมออกนะ

Comment

ดันครับ

Comment

อืมแปลก ซะงั้น
            ก็กลับด้านพัดลมลงไง
            หรือใส่ผิดคงไม่ได้อยู่แล้ว น๊อตมันไม่ตรงรู

Comment

ปกติคับ PSU DELUX ติ๊กเก้อมันกลับหัวหมดอ่ะ

Comment

-...-

Comment

ก็ปกตินิ เค้าแค่หงายพัดลมขึ้นเพื่อโชว์พัดลมแค่นั้นนิ

Comment

ช่ายเลย

Originally posted by gidd009 View Post
                    ก็ปกตินิ เค้าแค่หงายพัดลมขึ้นเพื่อโชว์พัดลมแค่นั้นนิ
                    เห็นด้วยครับ เพียงแคปลั๊กไฟมันอยู่สลับด้าน ถ้าหงายขึ้นมันไม่น่าจะขันน็อตได้นะครับ

Comment

Working...
                    X